• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game Olympic Hero lấy của VTC

meocon7641

1.Giới Thiệu Game:
anh em nào hay xem VTC thì biết rùi na.không cần giới thiêu na.chỉ tại máy anh VTC chặt đẹp wa'.toàn 15k khiến anh em muốn thử vân đông chân tay wa game tí cũng tiếc.giờ thì ọk nha.hi hi

4 thách thức khác nhau với 3 cấp độ khó khăn.
-Rất nhiều animations và hiệu ứng trên toàn vô địch.
-Kịch bản tuyệt vời và đầy màu sắc và các ký tự.
-Cạnh tranh với các vận động viên hoặc các thách thức chính mình, cố gắng để cải thiện thành tích cá nhân của riêng bạn và các kỹ năng.

2.Thể Loại Game:
jad Game

3.Dung Lượng Game:
200k na
4.Phù Hợp Với Loại Màn Hình:
240.320 và 320.240 (Chưa Test)

5.Cách Cài đặt:
Down về xóa đuôi 7z giải nén đc file jad cài đặt bình thường.

6.Hướng Dẫn Cách Chơi:
cái này em dề nghị tự nghiên cứu mới vui na.lúc bắn đĩa cần cố gắng nha.khó đóa.
nhưng khó nên anh em mê game càng cày.quyết tâm lên bục nhận huy chương nha

anh em nào vọc rồi mà không bít cứ hỏi meocon sẽ giải đáp.

à.nhớ thank nha anh em.khuyến khích bạn mèo tí na.còn post nhìu cái hay nữa nhá.đừng ít thank như mấy game trước na
:((

Chỉnh sửa cuối:

meocon7641

ủa .vậy à.sao bọn VTC còn quảng cáo nhờ.hì.chui vô mấy trang game gần đây ko thấy nên tưởng.thoai.bạn nào chưa có thì down vậy.hì

meocon7641

Bọn dịch vụ cứ tối ngày GPRS, thấy nó QC mà mún đập TV.
hì hì.cái này thì người ta kiếm tiền mà.phải quảng cáo chứ.em toàn xem VTC chứ truyền hình cáp chán.nhưng phải công nhận cái khoản quảng cáo game bực thiệt:(

Dù đã có lâu hay mới ra nhưng luôn khuyến khích những bài viết giới thiệu chi tiết như thế này :D

ý à.ai mà cũng dễ thương thía này có phải tốt hem:p

meocon7641

HIHI cám ơn mào con ná cứ cái gì lấy được của VTC là vui nắm, Ghét cái bọn VTC games nhắm ^^

hu hu :(( "meocon" chứ hem phải "mào con" nha anh 2 đep zai òy :O
thấy VTC cũng lắm game hay đoá nhỉ.lấy được cái nào em post cho mọi người na

mà anh 2 ghét VTc wa' ná nick"khigiomayVTC" là đủ bít òy.
VTC cũng có cái hay mà anh.mình nên ủng hộ cái hay của họ là chương trình hay như ITV hay kenh hoạt hình nj (meocon hay xem kênh này :D)
cái xấu thì phê phán thui na.

khigiomayvtc

hu hu :(( "meocon" chứ hem phải "mào con" nha anh 2 đep zai òy :O
thấy VTC cũng lắm game hay đoá nhỉ.lấy được cái nào em post cho mọi người na

mà anh 2 ghét VTc wa' ná nick"khigiomayVTC" là đủ bít òy.
VTC cũng có cái hay mà anh.mình nên ủng hộ cái hay của họ là chương trình hay như ITV hay kenh hoạt hình nj (meocon hay xem kênh này :D)
cái xấu thì phê phán thui na.

Eo ơi nhầm "Mèo Con" so sờ ry nhé^^. Trời VTC la siêu củ chuối đấy :)) chưa biết đấy thui kakaka trong chăn mới biết chăn có rận :))

meocon7641

Eo ơi nhầm "Mèo Con" so sờ ry nhé^^. Trời VTC la siêu củ chuối đấy :)) chưa biết đấy thui kakaka trong chăn mới biết chăn có rận :))
NHƯNG chui vô chăn mới biết có rận mà.ở ngoài rét lại muốn chui vô chăn đóa anh ;;)

Ko có màn hình 320x240 hở bác ơi
hình như cũng cái được đó bạn.test hô mèo coi
không thì ban vô diễn đàn down quay màn hình là uki thui mừ :p