• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game Đi Cửa Luyện LV khá hay....

duonglepro

nhân vật bịt mặt theo nhỏ bạn mình nói thì là thổ hành tôn,game hay mạnh nhất là lôi chấn tử,skill mạnh nhứt tui thấy là furry,1 phát chết ngắc hết,theo tui khoảng lv 24 thì mới nên mua lôi chấn tử,lv28 thì mua thổ hành tôn,max lv hình như là 30

nhocconsoidong

hi bạn ơi. max lv là 40, lên cấp 41( do mình hack exp) nó set lại điểm tiềm năng như lúc lv 1, lôi chấn tử cần mua ngay từ đầu đủ tiền là mua liền vì lôi chấn tử có thể gọi cân đẩu vân = phjm 0, có thể tăng tốc di chuyển cho nguyên đội, bay qua nóc nhà, tường, vật cản khỏe hơn đi bộ, với lại lúc mua 2 nhân vật thêm là Thổ Hành Tôn và Lôi CHấn tử thì lv sẽ ngang bằng với Dương Tiễn, nên mua lúc cấp nào cũng vậy, mua lúc cấp nhỏ càng tốt, sức yếu có nhìu trơ thủ để đánh ko hay hơn là solo cày cấp 1 mình sao? Các nhân vật lên cấp nhất định sẽ thêm dc skill, bạn mua Lôi Chấn Tử lúc Duong Tien cap 24 thì sẽ mất quá trình có dc skill mới của nhân vật, lúc đó đã full skill ùi, chán lém mất hết hứng thú có dc những cái mới từ từ.

balder

cho mình hỏi là mình đi đến chỗ đánh 7 con quái, mà hễ mình đánh con chuột (con đầu tiên đó) thì nó báo "Unhandled execption.Close apps", mình đánh hết 5 con rồi, đánh xong con mãng xà nó ko cho đi tiếp, giờ mình phải làm sao để đánh con chuột bây giờ

kwaichan

Em luyện Đến lv 8 rùi ko biết đi đâu nữa đánh với boss ở núi tuyết rùi. Ai pro up cho em bản save xem tí

nhocconsoidong

cho mình hỏi là mình đi đến chỗ đánh 7 con quái, mà hễ mình đánh con chuột (con đầu tiên đó) thì nó báo "Unhandled execption.Close apps", mình đánh hết 5 con rồi, đánh xong con mãng xà nó ko cho đi tiếp, giờ mình phải làm sao để đánh con chuột bây giờ
Hình như là ko thể game ko xử lý được rùi đóng lại lun phải hem? Mình nghĩ bạn chịu khó delete ùi cài lại, chơi lại từ đầu xem sao! Lúc chơi mình chưa gặp trường hợp này!
Em luyện Đến lv 8 rùi ko biết đi đâu nữa đánh với boss ở núi tuyết rùi. Ai pro up cho em bản save xem tí
Bạn chịu khó đọc nhiệm vụ của nó bằng tiếng Anh là bik phải làm j liền ak, mấy từ đó cũng đơn giản ko đến nỗi khó! Xong núi tuyết ùi thì bạn đi qua ngọn núi bên kia cái cầu ở góc phải màn hình cạnh dòng sông có tên là Mount Mei , vào đó hạ 7 con boss ở 7 khu vực trong đó, rùi làm tiếp vài nhiệm vụ nữa là phá đảo ùi.

tyn81

cho em hỏi đến đánh 4 con trùm ở cái tongguan thì nên dùng skill gì vì đánh các skill kia đánh nó mất có vài chuc máu à, với cả lên lv bao nhiu thì mới đánh được bọn đó

nhocconsoidong

Ak hình như bạn nói 4 con tóc dựng lên phải ko? là tứ đại thiên vương đấy, khi lv bạn thấp hơn quái thì các skill đánh vào quái chỉ mất có 1 máu ak, đánh thường còn mất nhiu máu hơn, theo mình bạn nên luyện lên lv ngang hoặc hơn nó ùi đánh vậy thôi là dc ùi đó

chymchyk

game này đánh cái thằng già cưỡi con báo đen thân công báo xong là phá đảo àg mọi ng

dollarviet

bạn kick vào con quái đó , rồi kick phím bấm phải(X) của điện thoại ( làm thế để skip bỏ qua ko đàm thoại nữa) thế là xong. bạn đừng kick liên tục để trò chuyện, sẽ bị kick ra khỏi trò chơi đó.ok

dollarviet

cho em hỏi đến đánh 4 con trùm ở cái tongguan thì nên dùng skill gì vì đánh các skill kia đánh nó mất có vài chuc máu à, với cả lên lv bao nhiu thì mới đánh được bọn đó

CÓ MỘT BÍ QUYẾT ĐỂ ĐÁNH BỌN NÀY ĐÓ LÀ THẰNG NHÂN VẬT CHÍNH (LÂU LÂU KO CHƠI QUÊN MẤT TÊN HIHI) NÓ CÓ SKILL KHÓA ĐỐI PHƯƠNG LÀM CHO ĐỐI PHƯƠNG KO RA SKILL TRONG 2 LƯỢT. MỖI LẦN CHỈ KHÓA ĐC 2EM,QUA 2 LẦN BẠN CÓ THỂ KHÓA CẢ 4EM ĐÓ,LÚC NÀY 3 NHÂN VẬT CÒN LẠI CHỈ CO NV LÀ TUNG CHƯỞNG VÀ TUNG CHƯỞNG THÔI. CHÚ Ý LÀ SKLL KHÓA ĐỐI PHƯƠNG VẤN CÓ THỂ BỊ MISS NÊN CÁI NÀY KHI CHƠI CÁC BẠN PHẢI LINH HOẠT ( SỬ DỤNG SKILL TĂNG CÔNG ĐỂ ĐÁNH QUÁI MẤT NHIỀU MÁU HƠN)

tiendatnq

em đi đến cửa đánh 7 con quái, nói chuyện với con đầu tiên thì ứng dụng đòi thoát không xử lý được. bấm x cũng không được