• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game Đi Cửa Luyện LV khá hay....

d4t_onlylove

Trích từ bạn nhocconsoidong
Game này theo mình thấy rất hay dựa trên cốt truyện Phong Thần, cài liên tục 4 tiếng lun mà ko chán, nhân vật đầu tiên là Dương Tiễn, rùi mình sẽ có thêm 3 nhận vật giúp sức nữa là Na Tra, Lôi Chấn Tử và 1 nhân vật nữa giống ninja mình hem rõ là ai. Game này đánh quái theo lượt nhưng ko chán đồ họa đẹp, hình ảnh sắc nét. Có 4 loại trang bị vũ khí, giáp, nhẫn, vòng tay, có tấn công và phòng thủ vật lý, tấn công và phòng thủ phép thuật, né tránh. Có nhìu item hay chẳng hạn như item là các skill thuộc tính thich hợp để khắc quái, item tăng 5%,10% HP và MP cho nhận vật mãi mãi he he, hồi thành phù. Nhân vật Dương Tiễn của mình cấp 17 đã có dc 9 skill, Lôi Chấn Tử cấp 18 dc 6 skill, 2 nhân vật còn lại cấp 17 dc 5 skill, skill đẹp và đánh thường cũng đẹp. Đặc biệt là đánh theo lượt nên mình điều khiển 1 lúc cả 4 nhận vật, skill các nhân vật hỗ trợ cho nhau rất tốt he he, có chiến thuật lúc đánh sẽ rất hay! Mình chỉ bik sơ sơ vậy thui, ai có hứng thú chơi game này thì vào chia sẻ nha!

CLICK

Chỉnh sửa cuối:

d4t_onlylove

A E test rồi cho ý kiến giùm, cái này mình chưa có test dc, nên hok biết như thế nào ^^! tại thấy hình ảnh đep mà chưa ai post nên mình post cho anh em tận hưởng.

bluedragon0307

Game có tối đa 4 nhân vật, nhân vật đầu tiên mình có lên dc tầm lv 120, lên cao hơn là lỗi. Tên này hơi yếu, chỉ có 2 chưởng hồi máu và Magic ball. 3 nhân vật còn lại vừa mới vào đã lv 40 nhưng mạnh hơn tên kia nhiều, phép cũng nhiều hơn và mạnh hơn. Game play ổn nhưng quest quá ít, đồ ít, map nhỏ.

DonPhuongViAi

Game có tối đa 4 nhân vật, nhân vật đầu tiên mình có lên dc tầm lv 120, lên cao hơn là lỗi. Tên này hơi yếu, chỉ có 2 chưởng hồi máu và Magic ball. 3 nhân vật còn lại vừa mới vào đã lv 40 nhưng mạnh hơn tên kia nhiều, phép cũng nhiều hơn và mạnh hơn. Game play ổn nhưng quest quá ít, đồ ít, map nhỏ.
Lên hơn lv 120 báo lỗi gì vậy bác, kô chơi tiếp được ah?

nhocconsoidong

Game này theo mình thấy rất hay dựa trên cốt truyện Phong Thần, cài liên tục 4 tiếng lun mà ko chán, nhân vật đầu tiên là Dương Tiễn, rùi mình sẽ có thêm 3 nhận vật giúp sức nữa là Na Tra, Lôi Chấn Tử và 1 nhân vật nữa giống ninja mình hem rõ là ai. Game này đánh quái theo lượt nhưng ko chán đồ họa đẹp, hình ảnh sắc nét. Có 4 loại trang bị vũ khí, giáp, nhẫn, vòng tay, có tấn công và phòng thủ vật lý, tấn công và phòng thủ phép thuật, né tránh. Có nhìu item hay chẳng hạn như item là các skill thuộc tính thich hợp để khắc quái, item tăng 5%,10% HP và MP cho nhận vật mãi mãi he he, hồi thành phù. Nhân vật Dương Tiễn của mình cấp 17 đã có dc 9 skill, Lôi Chấn Tử cấp 18 dc 6 skill, 2 nhân vật còn lại cấp 17 dc 5 skill, skill đẹp và đánh thường cũng đẹp. Đặc biệt là đánh theo lượt nên mình điều khiển 1 lúc cả 4 nhận vật, skill các nhân vật hỗ trợ cho nhau rất tốt he he, có chiến thuật lúc đánh sẽ rất hay! Mình chỉ bik sơ sơ vậy thui, ai có hứng thú chơi game này thì vào chia sẻ nha!

phunghoan

con đầu có phải có 2 skil đâu em chơi mới lv 6 đã 4 skill rồi. Em dịch ko nhầm con đầu nó tên Dương tiễn thì phải, con thứ 2 là Na Tra (em mới chơi đc có 2 con:D :d:d)l

nhocconsoidong

Ráng kiếm chút tiền sắm thêm 2 nhân vật nữa 1 con 3000 1 con 8000,game này hơi bùn là chơi tới khoảng lv 27,30 là đủ phá đảo ùi,nhung nếu cày từ từ thì cũng vui dc 2,3 ngày. Mình dùng chương trình Socerer hack tiền với lv nên phá đảo nhanh quá hơi chán

d4t_onlylove

Ráng kiếm chút tiền sắm thêm 2 nhân vật nữa 1 con 3000 1 con 8000,game này hơi bùn là chơi tới khoảng lv 27,30 là đủ phá đảo ùi,nhung nếu cày từ từ thì cũng vui dc 2,3 ngày. Mình dùng chương trình Socerer hack tiền với lv nên phá đảo nhanh quá hơi chán

hick mấy thể laọi này bạn hack tiền thì chán lám, chơi 1 phát phá đảo như vậy ko hay lắm........

never112

Cái này mình hack tiền thì làm được ! Nhưng hack lv làm hoài không được ! Cái này lv 24 là đủ phá đảo rồi .

nhocconsoidong

Uhm theo mình ko hack j hết thì chơi khoảng 3,4 ngày nhưng dc cái nó thú vị, hack ùi bik hết cốt truyện hơi chán, tốt nhất là phá đảo xong ùi 1 lần, rùi hack đi lại cho có cảm giác giống rết trong game M.U he he, chi cần 1 nhân vật Dương Tiễn dc hack lv 30 là đủ phá đảo ùi 3 nhân vật kia chỉ còn mình nhân vật cuối là Lôi Chấn Tử mình thấy hữu dụng, biến thành mây "cân đẩu vân" bay cho nhanh và khỏe.

kykiske79

Sặc, sao mình cũng hack bằng Socerer mà kô đc? Nó cứ trơ ra kô hack đc luôn. Hack kiểu j thế ae? :(

kykiske79

Bạn cứ down về cài thử xem. Đuôi jar thì chắc là cài đc rồi chỉ sợ kô phù hợp cấu hình 76 thôi.