• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game bida tuyệt đẹp 0S9.X dùng được cho cả màn hình 240x320 & 320x240.

Zenki

Super V.I.P
Nói đẹp mà không có hình ảnh chứng minh thì cũng chả dám down. Post bài cho có hay sao áh chớ

thanha1969

chưa down nhưng chắc lại là game có sẵn trong diễn đàn rồi cho mà xem.

Đúng rồi, mình đã kiểm tra bạn công voi đăng rồi, nhưng mình là thành viên mới thì phải động viên để mình upload chứ, nói vậy mất hứng lắm!

danny_guan

Đúng rồi, mình đã kiểm tra bạn công voi đăng rồi, nhưng mình là thành viên mới thì phải động viên để mình upload chứ, nói vậy mất hứng lắm!

Nếu cho mình thi mình sẽ ko thanks bạn đâu? vì mình cũng là thành viên mới như bạn vậy nhưng mình dg cố gắng đi tìm những gì mà diễn đàn chưa có để upload! chứ ko phải đi up những gì mà diễn đàn có rồi, nếu ai cũng nghĩ như bạn thì diễn đàn làm sao phát triển lên đc đúng ko. Cho dù mình ko tìm đc những gì mới để cống hiến cho diển đàn hay cho cộng đồng đi nữa, nhưng mình có thể vào những bài viết nào mà bạn cảm thấy hay có bổ ích thì bạn hãy chia sẽ những bài viết đó cho những diễn đàn khác hoặc những trang web khác mới thành lập, như vậy là bạn đã giúp cho mọi người và giúp cho diễn đàn đấy:p:p. Mong bạn đừng buồn nha ;;);;)

thanhnam711

Là thành viên mới thì ban đầu ai cũng bị hết phàn nàn này đến phàn nàn nọ, bạn đừng ngạc nhiên và cũng đừng tự ái. Game này hay lắm, thanks bạn.(mình động viên bạn đấy:D:D:D:D)