• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game bắn đĩa bay chơi qua Camera

nouvu2372

Lại 1 game mới toanh chơi qua Camera
Các bạn phải sử dụng camera phía sau máy ngắm bắn các đĩa bay của địch = phím Center hoặc phím số 5
Chơi cực vui - Coi chừng bị đụng đầu nhé =))

Download 1 đống mà có vài bạn cám ơn,ôi! cuộc đời:-?​

Chỉnh sửa cuối:

traihp9001

Well-Known Member
ái chà,để em text thử cái nào.gì chứ em đội sẵn mũ bảo hiểm vào roài :D thanks pác

tiny1990

quá tuyệt, nhưng cài trên 5300 thì chẳng thấy đĩa bay đâu hết

tienlp

Đúng là ko dễ đâu ... em mới tới màn 3, cầm đt chạy wa chạy lại vấp mấy lần :(

nouvu2372

Hôm qua cài vào máy chơi thử,chạy 1 hồi thấy đi ra khỏi nhà lúc nào không hay,tụi đĩa bay bay loạn xạ không thấy đường gấp mồi luôn,ai cũng tưởng bĩ điên =))

Auto

Hôm qua cài vào máy chơi thử,chạy 1 hồi thấy đi ra khỏi nhà lúc nào không hay,tụi đĩa bay bay loạn xạ không thấy đường gấp mồi luôn,ai cũng tưởng bĩ điên =))
:))
Đúng là lo bắn 1hồi là đi tán loạn.
Mấy ông già cứ nhìn trơ mắt ra :D
Posted via Mobile Device

pphuc96

đúng là bắn 1 hồi đi tùm lum hết, mấy người trong cty tưởng ăn tết vô bị điên chứ nhưng khi thấy game mình chơi thì họ lại xin (ấy mới đau) hehehe =))

hieuhoang1

Mình cài lên E61i rồi, khi mở game lên thì mình chỉ thấy camera chạy giống như chụp hình chứ có thấy đĩa bay j đâu.

hieuhoang1

Mình xoay vòng vòng và đi từ trên lầu xuống dưới nhà mà vẫn kô thấy gì hết, bùn gê.

nouvu2372

Bạn xoay cho kỹ thử xem,tụi nó đi trốn bạn đó,mình nói thiệt,nó đâu có ngu gì mà chừa đầu ra cho mình bắn :-??

nouvu2372

Rồi, không có điểm xanh lá cây thì làm sao ngắm bắn đc,kì zậy ta?zậy chắc chơi không đc ui bạn ơi :D

hieuhoang1

kô có full màn hình, vậy là e61i kô chơi dc rồi, bùn gê, có cách nào chỉnh kích thước vừa màn hình ko bác.

MinhThang

Manager
Chơi cả buổi mà bắn được có vài cái máy bay à, hai tay mỏi muốn chết luôn, nhưng thấy hay.