• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

satthumuhn1

tạm thời mình làm bản này test thử trên v51, mai mình sẻ úp lên đầy đủ cho 2 bản, dụng lại hiệu ứng phượng hoàng vì dùng qua dùng lại thấy phượng hoàng là đẹp

ui
mai bác up àh
hiệu ứng phượng hòang thì tuyệt rồi
em là em kết cái bản quyền phượng hòang của bác mathanh nhất đấy....:D
mà phượng hoàng có gì mới không bác
hay vẫn phượng hoàng như trước thế...??

mrquyen1993

thử biết liền cần j phải đợi v52 về đổi tên là ok hết ngày trước mình cũng hay làm thế mà:D

natan

Mình thử rùi mà
Hiệu ứng tuyết rơi chứ kô phải phượng hoàng
Menu 3*4
Phím gọi sy^3 nhưng kô có tìm Danh bạ thông minh

Last edited by a moderator:

LastKnight

Mình thử rùi mà
Hiệu ứng tuyết rơi chứ kô phải phượng hoàng
Menu 3*4
Phím gọi sy^3 nhưng kô có tìm Danh bạ thông minh

Hix,sao mà bùn ghê...tự cook lại menu 4x4 dzậy :D vậy là bữa h thí nghiệm thất bại nên kô có tìm danh bạ thông minh rồi...khi nào nghĩ ra kêu em nha anh :D đem máy lại test,học tiếp :D

Khoaaaa

Active Member
nếu riêng 97 ko chạy dc fím s3,a thanh thử lại bản lai xem sao,trước nge a nói sẻ tung 97mini lai c6 v20 mà ko thấy,hay bỏ luôn cho ổn định bản cook sài wa tết đả anh

chjpkute

Anh nhanh nhanh lên nhé! Nhưng em đang dùng bản 12-1 thì thỉnh thoảng bị kẻ sọc màn hình và 1 số lỗi cơ bản mọi người vẫn biết đấy!

Cái lỗi xoọc màn hình do fw c6vàn97 và do đời máy nữa hay sao ý 5800 hình như có nhiều loại lắm có cái bị có cái không bị lỗi này hìnn như chưa ai sửa được thì phải

satthumuhn1

Bác mathanh lâu up thế
up bản phượng hoàng v51 và v52 lên đi anh
chắc có cái mới đây...
:D
ma anh mathanh cho em hỏi
sao em dùng phượng hoàng gặp hiện tu0g.lạ quá
khi vào các app ngoài menu rât chậm,muốn vào nhah thi khj bấm nut menu cái la phải vuôt trượt menu 1 cái là vào app rất nhah...
Nhưng káj lạ là các ápp tr0ng f0lder ko cần vuôt trượt mà bấm nhát vào luôn
ai chỉ giúp em fix kái này ở chỗ nào được ko ạh !
Thanks anh em nhiều !:D

Chỉnh sửa cuối:

thanhhaifire

sao các pác thix phím s^3 vậy, mod vào có chạy đc đâu mà nhìn xấu hoắc hà, để như cũ, mọi tính năng ok là good rùi.

@Khoaaaa: Khoaaa và Khoaaaa là 1 ah?

Khoaaaa

Active Member
đồng ý với thanhhai,
ko, có hai khoa,khoa 3a là supervip,mình 4a là super spam,hehe,ko wen bác ấy,anh thanh wen bác 3a và từng nhầm lẩn đấy,hihi

LastKnight

sao các pác thix phím s^3 vậy, mod vào có chạy đc đâu mà nhìn xấu hoắc hà, để như cũ, mọi tính năng ok là good rùi.
Bàn phím sym^3 nhìn đẹp hơn,lạ mắt hơn..bàn phím thông minh ^^ Pro hơn chứ.....
Sao chưa up nữa vậy anh Thanh.12h rồi...:(

satthumuhn1

Bác mathanh kêu hum nay up bản phượng hoàng mà
sao ko thấy bác lên tiếng vậy trời...
Thèm quá àh
liệu là bản ởn định chưa nhỉ
tất cả ổn định,ngoài cái tìm số thông minh là ok rồi
jaf nốt nhát rồi thôi vậy...:D

mai_tien_dat_251

Lâu wa bác Thanh ơi! Cả ngày thứ 7 được nghỉ chỉ ở nhà đợi bác Thanh thôi mà vẫn chưa thấy! Đợi mòn mỏi trong cô đơn!

satthumuhn1

Các bác ơi
sao mình bật hiệu ứng mà vào nghe nhạc
cho chạy ẩn song ấn tăng giảm volume ngoài HS rất giật
không biết bác mathanh sử lí đc vấn đề này không vậy???

kinhluanvan

Có hàng mới rồi pà con ơi!mà không biết là 3x4 hay là 4x4 vậy Mathanh?Bạn cho mình thông tin về FW mới này nhé mình cám ơn rất nhiều!

mrquyen1993

uh mình vừa flash cho thằng bạn nghe nói hôm nay bác mathanh share nên cố gắng mượn máy về test thử kết quả ko khả quan cho lắm vẫn là hiệu ứng tuyết rơi chạy có vẻ mượt hơn bản thử nghiệm , đã xóa wellcome khỏi phải chờ lúc đăng nhập

concuarangme

uh mình vừa flash cho thằng bạn nghe nói hôm nay bác mathanh share nên cố gắng mượn máy về test thử kết quả ko khả quan cho lắm vẫn là hiệu ứng tuyết rơi chạy có vẻ mượt hơn bản thử nghiệm , đã xóa wellcome khỏi phải chờ lúc đăng nhập

mathanh đóng gói nhầm file mà, chắc mai sẽ có bản mới sử dụng, chờ tí để trãi nghiệm bản mới :D

LastKnight

Các bác ơi
sao mình bật hiệu ứng mà vào nghe nhạc
cho chạy ẩn song ấn tăng giảm volume ngoài HS rất giật
không biết bác mathanh sử lí đc vấn đề này không vậy???
Đã mở hiệu ứng là vậy đó bạn...kô giải quyết đc đâu.

sao nhiều link tải quá giờ mìn đang sài 5800 V52. cần down những thứ gì ...
Bạn chọn link nào mà có ghi dòng cập nhật 15(16)-01 đó....down cái"dành cho fw v52"
Có hàng mới rồi pà con ơi!mà không biết là 3x4 hay là 4x4 vậy Mathanh?Bạn cho mình thông tin về FW mới này nhé mình cám ơn rất nhiều!
Anh Thanh hôm wa nói là menu 3x4

Status
Không mở trả lời sau này.