• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

vnhuy09

giup em với sau khi bỏ bản rosft v20 vào fw gốc up bằng jaf hoàn thành xong máy đen thui lun cứu:((

boy_friend

bản này sao mình xem video nó cứ báo đầy bộ nhớ,bị văng ra ngoài,vào kiểm tra vẫn còn những 49mb là sao?.?
Pó tay.bản này lỗi xem phim.

k hề nhé.xem phim rất nuột.chỉ còn 1 lỗi duy nhất mà bản nào cũng mắc phải đó là khi add C2Z trong roompatcher thì ấn phím menu k hiện swipe to unlock thôi nhé.còn lại là quá chất lượng

quyen751

giup em với sau khi bỏ bản rosft v20 vào fw gốc up bằng jaf hoàn thành xong máy đen thui lun cứu:((

bản roft v20 nào thế bạn, lấy đâu ra đấy

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

P/S có ai biết sử dụng cái fần mềm lời bài hát k vậy?

Chỉnh sửa cuối:

vnhuy09

rosft v20 của a mathanh xong rồi chép vào fw gốc của 5800 rm 356 chay jaf xong man hinh đen thui lun:((

ý quên rosft 2

quyen751

rosft v20 của a mathanh xong rồi chép vào fw gốc của 5800 rm 356 chay jaf xong man hinh đen thui lun:((

ý quên rosft 2
bạn lấy roft v20 ở bản nào? bạn down từ đâu mới đc

Chỉnh sửa cuối:

lenguyenvankhoa

không phải bạn lấy file roft 2 ở 3 bản trên mà chép đè vô bản gốc v52 của 5800 mà jaf đâu. bạn tải thêm bản phối hợp + file roft 2 rồi jaf thôi, tổng cộng 6 file, bản gốc 5800 ko có liên quan gì đâu

quyen751

không phải bạn lấy file roft 2 ở 3 bản trên mà chép đè vô bản gốc v52 của 5800 mà jaf đâu. bạn tải thêm bản phối hợp + file roft 2 rồi jaf thôi, tổng cộng 6 file, bản gốc 5800 ko có liên quan gì đâu
chính xác như bạn trên nói, tóm lại là bạn nên down "bản fối hợp" ở trên với cái "roft 2" mà bạn thích ghép lại uj jaf

votinhhan

sao video mp4 của mình có vấn đề hay do máy mình?.? Mà mình kiểm tra chạy lại vẫn cú bị vấp,lúc mất tiếng,khi bị văng....ở trong muc realplayer.
Thế là sao ta ?.?

LastKnight

bạn vào setting->themes->general->Option->Theme efects == ON

Sax,lẹ wá,đánh chữ thôi mà cũng sau người ta vài giây :( hix

boy_friend

sao video mp4 của mình có vấn đề hay do máy mình?.? Mà mình kiểm tra chạy lại vẫn cú bị vấp,lúc mất tiếng,khi bị văng....ở trong muc realplayer.
Thế là sao ta ?.?
bạn dùng bản nào vậy?thử format thẻ nhớ lại rồi coppy video lại xem sao.mình nghĩ là do lỗi ở thẻ nhớ thôi.muốn chắc hơn nữa thì bạn coppy video đó vào máy khác test thử là bít liền nhé.

mathanh

đang tìm kiếm xem có gì mới kô, làm qua làm lại cũng nhiêu đó, chờ n97 nâng cấp phím số cook tiếp

boy_friend

Mathanh ơi e mới phát hiện ra cái này k biết có phải là lỗi k.ae thử test xem nhé vì cũng đã có 2 thành viên thông báo về vấn đề này.
Đó là các bài hát trong thẻ nhớ bị biến mất k lý do và bộ nhớ vẫn bị chiếm.ở máy mình thì lâu lâu bị mất 1 số bài và các lyric mất hết.đã thử format thẻ nhớ rồi flash lại máy nhưng đc 1 time là lại bị như vậy.các ae khác test lại xem nhé

mrquyen1993

uh cái này bị lâu ròi bây h mới biết à ngày trước ảnh của mình còn tự nhân lên cơ xóa mệt nghỉ khoảng 500 tấm nhân đôi lên:((

Status
Không mở trả lời sau này.