• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

mrquyen1993

bản mới ko gửi dc blutut có ai bị ko nhỉ:-/ mà cái hiệu ứng đẹp thật nhưng ngốn ram quá

max5800

Mathanh chi dùm mình cách lấy hiệu ứng bấm vào menu va thoát có lá rơi bỏ vào hiệu ứng mơí này đi
thank

satthumuhn

:-?
đúng là bản mói không gửi file qua bloototh thật...
>:)

mà cho em hỏi bác mathanh chút
cái tai nghe hs45=ad54 của bác nó màu gì vậy///>:)

mrquyen1993

oh yeah có ai bị lỗi khi bật hiệu ứng ,thoát ra ngoài ấn phím cứng menu 1 lúc (để ra menu ứng dụng đang mở )thoát ra rồi ấn menu bình thường( để vào menu chính )nhưng sorry sao lại ra menu ứng dụng đang mở thế nhỉ liệu có ai bị ko cho ý kiến cái xem nào

lưu ý phải bật hiệu ứng cũng như lỗi này thỉnh thoảng nếu thích có ai cần xem clip ko nhỉ
P/s lỗi blutut đã dc sửa âm thanh vô đối sever quét nhạc hơi lâu vì mình mod lại cái quét toàn ổ

mathanh

oh yeah có ai bị lỗi khi bật hiệu ứng ,thoát ra ngoài ấn phím cứng menu 1 lúc (để ra menu ứng dụng đang mở )thoát ra rồi ấn menu bình thường( để vào menu chính )nhưng sorry sao lại ra menu ứng dụng đang mở thế nhỉ liệu có ai bị ko cho ý kiến cái xem nào

lưu ý phải bật hiệu ứng cũng như lỗi này thỉnh thoảng nếu thích có ai cần xem clip ko nhỉ
P/s lỗi blutut đã dc sửa âm thanh vô đối sever quét nhạc hơi lâu vì mình mod lại cái quét toàn ổ

bản mới đã sửa hết lổi trên rồi mà

satthumuhn

Bản này vẫn gặp lỗi ấn nút menu khi bật hiệu ứng như bạn gì nói...
Khi bật hiệu ứng thì ấn nút menu ra vào home gặp lỗi hiện các ứng dụng đag chạy rất bực mình...
Không biết bác mathanh sửa đc lỗi này không?

thanhluan_phuyen

bản cập nhật ngày 4/12 có sear danh bạ không vậy?
còn cái mở khó hình quả bóng đó đã thay xghuaw hay là vẫn như cũ thấy xấu quá.

mathanh

Bản này vẫn gặp lỗi ấn nút menu khi bật hiệu ứng như bạn gì nói...
Khi bật hiệu ứng thì ấn nút menu ra vào home gặp lỗi hiện các ứng dụng đag chạy rất bực mình...
Không biết bác mathanh sửa đc lỗi này không?

lổi đó do hiệu ứng gây ra, còn mình dùng hiệu ứng phượng hoàng không bị

bạn bung ra xóa file AppActivate_default.kml này đi là ok.

bản cập nhật ngày 4/12 có sear danh bạ không vậy?
còn cái mở khó hình quả bóng đó đã thay xghuaw hay là vẫn như cũ thấy xấu quá.

đã để lại mặc định hết rồi

mrquyen1993

lổi đó do hiệu ứng gây ra, còn mình dùng hiệu ứng phượng hoàng không bị

bạn bung ra xóa file AppActivate_default.kml này đi là ok.

đã để lại mặc định hết rồi

mathanh đã công nhận lỗi ,thank a trai tét lại đã ,thôi xóa bố cái hiệu ứng đi lấy hiệu ứng cũ ok đỡ tốn ram

A em bên 553x công nhận dạo này ầm ầm thật bác mathanh thử tính trước xem khi nào core v52 ra thì mod cho a e PDA 1 bản C6 v20 cái ấy nhỉ;;)

mathanh

mathanh đã công nhận lỗi ,thank a trai tét lại đã ,thôi xóa bố cái hiệu ứng đi lấy hiệu ứng cũ ok đỡ tốn ram

A em bên 553x công nhận dạo này ầm ầm thật bác mathanh thử tính trước xem khi nào core v52 ra thì mod cho a e PDA 1 bản C6 v20 cái ấy nhỉ;;)

chỉ cần xóa file AppActivate_default.kml này trong hiệu ứng đi là ok rồi

thanhluan_phuyen

mới jaf xong, công nhận cái hiệu ứng sao và hoa tuyết đẹp thật nhưng nặng quá, hông biết bin như thế nào nữa?

Status
Không mở trả lời sau này.