• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

hatranbeclin

tích hợp music v52,, còn hiện lời bài cái đó kô cho vào rom được

vậy anh có thể hướng dẫn cho anh em hok? có 1 topic bên kia nhưng khó hiu quá. :((
Thêm 1 chuyện nhỏ nữa là có cách nào về menu 3x4 mà hok cần JAR hok? ^^

mathanh

link bản cook mới bị lỗi hay gì òi bác thanh
bình thường nha bạn

By mathanh at 2010-12-02

vutuan472

nhưng mấy file khác trên mediafire mình lại download bình thường,mà mở cái này thì ra error....gì đó

traitimtimban2002

cái tạp tin đjnhs kèm musicv52 và lời bài hát đó là gì vậy anh thanh? cài nhu thế nào thế?

mathanh

cái tạp tin đjnhs kèm musicv52 và lời bài hát đó là gì vậy anh thanh? cài nhu thế nào thế?

nếu bạn dùng bản cook mới nhất , thì đã cook music v52 rồi, bạn chỉ cần lấy (loi bai hat) bung ra chép vào C của đt khởi đông máy lạ là xong

traitimtimban2002

nếu bạn dùng bản cook mới nhất , thì đã cook music v52 rồi, bạn chỉ cần lấy (loi bai hat) bung ra chép vào C của đt khởi đông máy lạ là xong

oh, dzj ho, em dùng bản côk ngay 14/11 của anh nên làm biếng cook lại quá, bị giò có cách nào cài music v52 ko cần cook lại ko anh thanh?

mathanh

oh, dzj ho, em dùng bản côk ngay 14/11 của anh nên làm biếng cook lại quá, bị giò có cách nào cài music v52 ko cần cook lại ko anh thanh?

bạn có thể thử chép vào C...... còn không thì bạn phải cook vô, hoặc dùng bạn mới úp sáng nay, được lên từ bản n97mini có đầy đủ như bản 14/11 đó

caotuanan

bạn có thể thử chép vào C...... còn không thì bạn phải cook vô, hoặc dùng bạn mới úp sáng nay, được lên từ bản n97mini có đầy đủ như bản 14/11 đó

VẪN K CÀI THEME FULL ĐC ;;) MÚN CÀI THEME NOEL MỚI MÀ NÓ NỬA NẠC NỬA MỠ MẶC DÙ THEME FULL :(

traitimtimban2002

bản sáng nay là bản nào vậy anh thanh? bản noel hả? hay là bản phối hợp thế?

h3ll

mathanh cho hỏi bản 1-12-2010 còn bị lỗi đọc tên người gọi ko.nhiều khi xài thấy ai gọi đén là nó đọc nghe giọng thấy ghét.Thankssss

mathanh

mathanh cho hỏi bản 1-12-2010 còn bị lỗi đọc tên người gọi ko.nhiều khi xài thấy ai gọi đén là nó đọc nghe giọng thấy ghét.Thankssss

cái đó do đưa bàn phím số symbian^3 qua bị, bạn dùng bản dưới cùng đi quay lại bàn phím mặt định của n97mini rồi không bị nửa,.

chờ nokia nâng cấp cho n97mini chắc sẻ có phím bấm symbian^3

vutuan472

hix ghost máy tính vẫn ko download đc dù download mấy file khác của mediafire bình thường

Khoaaaa

Active Member

mình nge riết rồi củng wen luôn,đặt tên có dấu nó đọc củng hay hay,nếu giọng chuẩn hơn thì hay nửa ,

các thay đổi về effects ,âm thanh..,nằm trong link dưới cùng và dùng cái này gộp với ''bản phối hợp''để flash fải ko a thanh

tieutieumy

a cho e hoỏi e muốn xóa bớt theme trong đó vậy còn theme nào ko xóa đc vậy a.e sợ xoá lộn rùi lại ko lên.

Status
Không mở trả lời sau này.