• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fring - Phần mềm Skype miễ̃n phí

cuongsk

nếu muốn gọi bằng skype thì phải mua cad nạp vào phải ko mấy bác,thế thì cũng tốn tiền như mình gọi GMS nhỉ,hichic

lehongnam

Các bạn giúp mình với vì mình dùng skype thì bây giờ lại báo là đã jết hạn sử dụng

hungO2nokia

Các bạn giúp mình với vì mình dùng skype thì bây giờ lại báo là đã jết hạn sử dụng

trong trường hợp khi cài đặt chương trình,nếu máy báo (chứng chỉ hết hạn).Bạn vào settings cài lùi thời gian lại là install OK ngay,chúc vui

ovc

cho hỏi mình dùng wifi free cụ thể là của FPT thì khi dùng nó, cần search xong rùi chọn thì nó sẽ đưa vào trang web của FPT rùi đăng nhập với user và pass là FPT và telecom, rùi mới vô net đc ( nếu duyệt web ) còn ở đây cái Fring nó ko có vụ đăng nhập chỉ tìm rùi chọn thui nên ko connect vào đc dù tim ra wifi, vậy có cách nào giải quyết đc vụ này ko vậy ?

binhk88

Bạn vào web của FPT, đăng nhập xong thì đừng thoát ra cứ để nó chạy ngầm rồi vào Fring dùng bình thường.

ovc

thì mình báo vào nó báo là bạn đã đăng nhập thành công rùi mình bấm nút menu ra ngoài chọn fring nhưng nó vẩn ko chạy đc hic

galaxy_89

cái ring mà xài GPRS thì........,mobi + vina là trùm,hết tiền vẫn gọi được và có thể nó là free mình chưa test vì máy còn tiền ko dám mạo hiểm,đợi hết tiền :)

e đã cài ok rồi,nhưng sao e gọi skype vào pc không đc vậy.......xin mấy a e chỉ dùm e,e cám ơn trước ạ.......