• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FreeiSMS_v1.09_build100520_VH_By_SymPViet

Status
Không mở trả lời sau này.

Chienkon88

Không biết bản Final có thể tự gửi tin mới mà không phải dùng trình mặc định của máy không nhỉ?

Ý bạn là sao , mình thấy cái đó có từ bản 1.09 alpha1 rồi mà , bạn cài vào mà xem nhé :O

=> tin nhắn mới => viết + gửi = giao diện của i-SMS đó ;;)

Good Luck !

Chỉnh sửa cuối:

pekuon

Ý bạn là sao , mình thấy cái đó có từ bản 1.09 alpha1 rồi mà , bạn cài vào mà xem nhé :O

=> tin nhắn mới => gửi = giao diện của i-SMS đó ;;)

Good Luck !

Hi, vậy chắc mình không để ý rùi.:(:(
Tại chưa có xiền đang xài tạm bản 1.03,hixx:(:)((

Chienkon88

Hi, vậy chắc mình không để ý rùi.:(:(
Tại chưa có xiền đang xài tạm bản 1.03,hixx:(:)((

Hai bản này không bị đụng nhau đâu bạn à , nó chạy / / trên cùng 1 máy được đó , bạn cài vào mà xem :D

Good Luck !

onelove27

Thì nếu bạn để hình trong danh bạ của bạn rồi thì nó sẽ không hiện hình cô gái trong phần mềm nữa đâu :D

Good Luck !

hic vợ em nó ko biết cứ hỏi là ai đấy.ắc nên em cần phải xóa đi cái hình cô gái đó :D

Chienkon88

hic vợ em nó ko biết cứ hỏi là ai đấy.ắc nên em cần phải xóa đi cái hình cô gái đó :D

Bạn dùng phần mềm convert ảnh ở trên chuyển hình dưới thành .mbm rồi đổi tên như bải 1 là xong nhé :

Good Luck !

nhen_nuoc

Các "cao thủ" ui, có bác có thể " làm thịt" được pm này ko, e kết nó lắm nhưng ko có k@y nên ko đồng bộ tn được, hic

onelove27

Các "cao thủ" ui, có bác có thể " làm thịt" được pm này ko, e kết nó lắm nhưng ko có k@y nên ko đồng bộ tn được, hic

bạn cố gắng mua key dùng đi chứ chờ bản c@ck thì chắc lâu lắm.vì nếu thịt đc thì đã làm từ lâu rùi :D

Chienkon88

Muốn dùng chùa thì phải đợi thôi bạn à , nếu không bạn chịu khó nhịn ăn sáng ( giống mình nè ) mà mua k3y để sài cho sướng , được cập nhật liên tùng tục các bản mới :D

Good Luck !

Chỉnh sửa cuối:

thanhbinh_lth

mình thấy phần mềm này còn có 1 nhược điểm là thế này,và nó làm mình hơi khó chịu.mình mua key và đang dùng bản 505.m chưa dùng bản 520 nên không biết có thay đổi không:
1.không hiện lên số kí tự còn lại khi viết tin nhắn
2.ấn nút # không hiện lên ABC hay abc hay 123

Chienkon88

mình thấy phần mềm này còn có 1 nhược điểm là thế này,và nó làm mình hơi khó chịu.mình mua key và đang dùng bản 505.m chưa dùng bản 520 nên không biết có thay đổi không:
1.không hiện lên số kí tự còn lại khi viết tin nhắn
2.ấn nút # không hiện lên ABC hay abc hay 123

Vậy thì bản v1.09_build100520_Alpha4 này sẽ đáp ứng những gì bạn đang cần , đặc biệt là giao diện chính chữ to hơn , hình thu nhỏ to và nét rõ ràng như đẩy xe hàng luôn , dùng thì mượt hơn đó ;;)

Hình mình up có mà hiện lên 123 và abc đó

Bạn cài vào và dùng sẽ biết liền à :D

Good Luck !

Chỉnh sửa cuối:

thanhbinh_lth

ok men!!!thế hả bạn,mình chưa cài thử nhưng thấy bạn nói nó đã sữa chữa được nhựng khiếm khuyết ấy là ok roài!
những bản trước nhắn tin mà kô có 2 chức năng trên thì thật là khó chịu,toàn phải ấn nút # từng lần rồi thử.hix
ban Chienkon tuổi trẻ tài cao đấy!

Chienkon88

ok men!!!thế hả bạn,mình chưa cài thử nhưng thấy bạn nói nó đã sữa chữa được nhựng khiếm khuyết ấy là ok roài!
những bản trước nhắn tin mà kô có 2 chức năng trên thì thật là khó chịu,toàn phải ấn nút # từng lần rồi thử.hix
ban Chienkon tuổi trẻ tài cao đấy!

Cái này là nhà sản xuất họ sửa để hoàn thiện cho " đứa con " họ đẻ ra thôi , chứ mình có biết gì đâu mà sửa :D

Bạn cài vào biết liền à , hình như là cài đè luôn được không phải xóa bản cũ đâu , bạn thử xem sao

Thanks mọi người đã ủng hộ !

Good Luck !

Chienkon88

í mình là bạn update và việt hoá rất nhah,làm cho frum luôn luon dẫn đầu! :D

Người làm forum luôn luôn đứng đầu phải là " Võ Thiện " bạn à , bạn ý là " anh tài hiếm có thực sự " đó , mình cũng chỉ làm được 1 cái này thôi , còn Thiện thì đa năng luôn\-/:D=D>

Thanks mọi người đã ủng hô !

Good Luck !

Chỉnh sửa cuối:

thanhbinh_lth

Này bạn Chienkon.m cài bản 520 rồi,lúc reply tin nhắn mình viết tin nhắn mà không thấy nó hiện lên số kí tự còn lại và ấn nút # m cũng không thấy nó hiện ra ABC hay 123 j cả???và nó cũng chưa sửa được lỗi la khi reply tin nhắn,mình viết tin nhắn thì rất khó để đọc phần tin nhắn mình đang viết,muốn đọc thì mình phải dùng phím 5 chiều ấn lên ấn xuống để đọc.hix.mà theo mình thấy thì bản 1.03 không bị tình trạng này???

Chienkon88

Này bạn Chienkon.m cài bản 520 rồi,lúc reply tin nhắn mình viết tin nhắn mà không thấy nó hiện lên số kí tự còn lại và ấn nút # m cũng không thấy nó hiện ra ABC hay 123 j cả???và nó cũng chưa sửa được lỗi la khi reply tin nhắn,mình viết tin nhắn thì rất khó để đọc phần tin nhắn mình đang viết,muốn đọc thì mình phải dùng phím 5 chiều ấn lên ấn xuống để đọc.hix.mà theo mình thấy thì bản 1.03 không bị tình trạng này???

Ặc máy bạn sao rồi đó , hay bạn xóa đi rồi cài lại xem có bị như thía nữa không , chứ mình sài ngon lành và không bị như bạn nói nhé :-??:D:O

Mình thấy bản này gần như hoàn thiện rồi đó , nó sửa rất nhiều lỗi của các bản 1.09 trước đó bạn à @

Good Luck !

thanhbinh_lth

mình xoá và cài lại rồi bạn,cái lỗi khó đọc tin nhắn là do mình cài đặt trong phần "chỉnh sửa dòng" nhưng cái lỗi mà không hiện ra số kí tự hay ABC 123 mình vẫn không biết khắc phục thế nào

Chienkon88

mình xoá và cài lại rồi bạn,cái lỗi khó đọc tin nhắn là do mình cài đặt trong phần "chỉnh sửa dòng" nhưng cái lỗi mà không hiện ra số kí tự hay ABC 123 mình vẫn không biết khắc phục thế nào

Lạ nhỉ , mình sài rất nuột nà , không hề bị như bạn nói , hay bạn thử cài đặt giống hình mình up # 1 xem có bị như thía nữa không :D

Good Luck !

thanhbinh_lth

cho m hỏi là lúc bạn reply tin nhắn thì nó hiện số kí tự còn lại ở đâu vậy?mình rl thì chỉ thấy có thời gian và ngày thôi.còn nêu viết tin nhắn mới thì thây tất cả

DinhTuan

cho m hỏi là lúc bạn reply tin nhắn thì nó hiện số kí tự còn lại ở đâu vậy?mình rl thì chỉ thấy có thời gian và ngày thôi.còn nêu viết tin nhắn mới thì thây tất cả

bạn bỏ chức năng full màn hình đi, thì bộ đếm kí tự ở trên cùng đó bạn

Status
Không mở trả lời sau này.