• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FreeFSWP v1.00 S60v3 SymbianOS9.1 Unsigned- Để ảnh nền full màn hình

TriNine

Lạ hen, rõ ràng mình search là
Hệ điều hànhSymbian OS 9.2, S60 rel. 3.2
Mình cũng đang dùng nhóc này!

lạ gì đâu bác, chính xác là OS 9.3, thông tin từ forum của nokia
Mã:
http://www.forum.nokia.com/devices/5320_XpressMusic

chieuviet

Máy bạn xài FW bao nhiêu thế? E71 FW 200 xài PM này rất OK. FULL toàn màn hình luôn
Posted via Mobile Device
Tuy themes thôi có vài cáicuả bigv la full.mình onl bằng mobile ko thi cho bạn luôn mấy theme.ma hình như top này cũng có.tim thấy liền

BuuPhucCT

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Tuy themes thôi có vài cáicuả bigv la full.mình onl bằng mobile ko thi cho bạn luôn mấy theme.ma hình như top này cũng có.tim thấy liền

Sặc. Tui test cả mấy chục cái theme đều ổn kể cả mấy cái theme có dung lượng lớn vài MB cũng vậy. Tui có chụp mấy tấm up lên ở bài trên đó bác.:-?

rovanzi

Bác nên test kỹ rồi hả phát biểu nhé. Thế đây là cái gì đây, có FULL màn hình không hả bác.

Ý mình nói là E71 FW300, theme mặc định, có được không bác. Chẳng lẽ chỉ vì cái hình nền mà down firmware xuống.

chieuviet

Sặc. Tui test cả mấy chục cái theme đều ổn kể cả mấy cái theme có dung lượng lớn vài MB cũng vậy. Tui có chụp mấy tấm up lên ở bài trên đó bác.:-?
Posted via Mobile Device
Mình đã thấy ảnh bạn chụp.mình dùng e63 fw200 và pm full ảnh 1.01.bạn có thể chụp ảnh máy bạn full hình nền với themes "ruby dark" đc ko.thưc sự e63 va e71 mình thấy chỉ full vơí vài themes.

Mr_Tommy

ah uh mình cũng test :)). N86 gặp lỗi chưa thấy bác nào gặp luôn. Vào chọn hình nền nó báo " ko thể thực thi tập tin vì lý do bảo mật " :|
Posted via Mobile Device

mp87

sặc sao mình thử trên máy FW 200 vẫn ko full nhỉ . vẫn ko full phần sóng với pin :(

BuuPhucCT

Well-Known Member
sặc sao mình thử trên máy FW 200 vẫn ko full nhỉ . vẫn ko full phần sóng với pin :(

Bạn nên test với bản mới nhất xem sao. Mình xài E71 FW200 và PM này hoạt động rất tốt. FULL cả phần cột sóng luôn mà.:)

hoanghai1992

mình cũng xài e71 fw 2.0 và kết quả là được thêm phần dưới, còn phần cột sóng vẫn ko full

snow_angels_xk83

Mính sd N81 trước mình cài thì nó chạy rồi. Sau đó mình remove đi cài lại bây giờ vào set WP thì máy báo là memory full. Mình tìm đủ cách rồi mà không làm sao đc. Pro nào biết lỗi tại sao chỉ cho mình với. Thank very much!

kotexchan

hjx... mình cũng xài E71 nà. cũng hok full được cột sóng và pin... bạn nào có theme để thích hợp để full thì cho mình xin với. mình down nhìu theme zìa apply nhưng vẫn hok full được???

kaka_86

phần mềm quá tuyệt vời.cảm ơn anh rất nhiều.có cái nay để Themes mặc định cho máy nhẹ.^^.càn cái wallpaper là ok roài.hehe:)

minhthe230390

he he hay thật đó nhưng em dùng 5320 không đưọc mới đau chứ. bực mình mua 5630 không cần cài mà được mới hay chứ. he he nhưng phải cài chủ đề khác không thì vẫn mờ. he he. cài thêm cái ẩn logo mới hay làm sao, dù mình dùng 5630 rôi nhưng vẫn xin cảm ơn bạn đã đăng bài này thank you rất nhiều