• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Free-iSMS.v1.08 final - Nhắn tin theo phong cách IPhone !

datvietdatviet

Soạn tin nhắn chử nhỏ thế mấy bạn. Chỉnh chổ nào nó to lên vậy.mình mò mải mà khôg thấy

cuongnho

e thử đăng kí bằng 8 số bất kì nó báo mã ko hợp lệ nhưng thử bằng 8 số đầu cua IMEI nó lại đưa vào kết nối Internet :D

Chienkon88

Chiencoi ơi muốn add thêm Skin thì cop vào đâu hả bạn.Vừa mua bản quyền cái này roài :D

thanks bạn đã góp ý !

cách làm mình add ở đầu topic rùi đó !

thanks mọi người đã ủng hộ !

chúc vui !

tronghuy1609

e thử đăng kí bằng 8 số bất kì nó báo mã ko hợp lệ nhưng thử bằng 8 số đầu cua IMEI nó lại đưa vào kết nối Internet :D

kết nối internet xong thế nào bạn, nếu đc thì mình đóng cửa hàng ngay:(

lenguyen99

Vh thi hay nhung nhin cai icon lom qua.pm hay the ma de cai icon nay thi k xung tam ti nao ca.cai vao nhin icon xau xoa lien cai lai ban en.pro co the thay lai cai icon khac cho pro hon khong.e ol bang dt

MinhThang

Manager
Vh thi hay nhung nhin cai icon lom qua.pm hay the ma de cai icon nay thi k xung tam ti nao ca.cai vao nhin icon xau xoa lien cai lai ban en.pro co the thay lai cai icon khac cho pro hon khong.e ol bang dt

Muốn đẹp thì bạn có thể thay hoặc dùng cái Theme khác đơn giản mà.

Chienkon88

vậy bạn up 1 cái ảnh có icon đẹp lên đây mình thay cho ,

nếu không làm theo cách chú MinhThắng nói kìa : Đổi themes # bạn nhé !

chúc vui !

lenguyen99

Min thi k thich anh nao,thich moi cai icon cu cua no hoac cai icon hom thu cua iphone thoj.pm nay nhan tin giong iphone ma.icon ay moi hop.ma toan ol bang dien thoai up hinh lam sao duoc.de minh thu lam theo cach ban chien vua hd xem sao