• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Free i-SMS v1.16 Việt-Anh [11-07-2011]

janet

Sao lại kết nối mạng hoài ta, đăng nhập xong là xong chứ kết nối gì nữa bạn.
E cài vô máy, mới sài đươc vài ba lần thì nó kêu kết nối mạng đăng nhập ichat gì đó, e nhấn từ chối thì nó không cho vô chương trình nữa

bachhaiduong007

Cón bản 1.16 nào VH dành cho máy ngôn ngữ Tiếng Anh ko vậy mấy bạn. Với lại làm sao bỏ cái dòng quảng cáo Ichat khi mình nhắn tin trả lời cho ng khác đc thế :D

manhtu

Cón bản 1.16 nào VH dành cho máy ngôn ngữ Tiếng Anh ko vậy mấy bạn. Với lại làm sao bỏ cái dòng quảng cáo Ichat khi mình nhắn tin trả lời cho ng khác đc thế :D

máy tiếng Anh mà muốn dùng tiếng việt thì vào xóa cái r01 đi là được
quảng cáo ichat thì ko thể tắt

AlyCuong

Active Member
mấy a chỉ e cách dùng nt trong phần mềm này rồi làm sao đưa sdt cần gửi vào

Vào trong chương trình này, nhấn phím * là tạo tin nhắn mới, rồi add sdt trong danh bạ vào thôi. Còn chèn vào tn thì 'Tùy chọn' >> Insert...

Dungtienptvn

@manhtu ơi em không cài được cho e72 mà đã signer rồi. không signer thi máy báo chứng chỉ signer rồi thi máy báo pm không an toàn làm sao đây

manhtu

@manhtu ơi em không cài được cho e72 mà đã signer rồi. không signer thi máy báo chứng chỉ signer rồi thi máy báo pm không an toàn làm sao đây

hack máy đi rồi cài thoải mái
Nếu cer/key lấy trước ngày 24-6 thì dùng HelloOX2 v2.11, còn cer/key sau ngày 24-6 thì hack theo kiểu Flash FW nhé

Windowslovely

bản chạy trên thẻ, hình avatar của những số liên lạc mới cập nhật hơi lâu, phải thoát ra ròi mới có avatar

Dungtienptvn

hack máy đi rồi cài thoải mái
Nếu cer/key lấy trước ngày 24-6 thì dùng HelloOX2 v2.11, còn cer/key sau ngày 24-6 thì hack theo kiểu Flash FW nhé
opda không lấy được nữa bây giờ lấy ở đâu hả anh

leetran72

Bác up riêng file ngôn ngữ lên giúp em được hok ạ!!! Em dùng ĐT tiếc money lắm