• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Free i-SMS v1.15 Chính thức [01-07-2011]

Status
Không mở trả lời sau này.

hero_of_IT

Format nếu đc thì chẳng còn gì để nói. Nhưng mỗi lần format là phải cài lại rất nhiều thứ, load + edit lại cái thư viện nhạc cũng oải rùi.

angel09

cái nè không điều chỉnh được kích thước của khung tn cũng như các cỡ chữ :(

Dungtienptvn

@manhtu ơi cho em xin cái bản có chứng chỉ được không em signed softs online không được

Dungtienptvn

Bạn phải có cert và k3y mới sign dc chứ, mà bạn nên hack phone đi cho thuận tiện.
em có key và cer rồi mà. à cho em hỏi muốn thay hình đại diện của mình thì thay như thế nào em thay không được

w0nderb0y

em có key và cer rồi mà. à cho em hỏi muốn thay hình đại diện của mình thì thay như thế nào em thay không được
h.á.ch luôn cho tiện bạn ah..
.
ây.. Kòn Kái này trước đến nay k xài nên k pít... Ai pít giúp pạn đi

Chỉnh sửa cuối:

manhtu

Vào cài đặt ấn Nâng cao, kéo xuống sẽ thấy mục Hình đại diện của tôi gì đó

Dùng ichat thế nào vậy các bạn ?

Vào cài đặt chuyển sang tab iChat, nhập số điện thoại của bạn vào và chờ 1 tẹo cho nó chạy, chọn điểm truy cập, chọn kiểu kết nối, chọn vị trí lưu file khi tải về
back ra sẽ thấy hình macman màu xanh là đang onl
chỉ khi 2 máy cùng onl thì mới dùng được

ZzSongKiemzZ

Vào cài đặt ấn Nâng cao, kéo xuống sẽ thấy mục Hình đại diện của tôi gì đó

Vào cài đặt chuyển sang tab iChat, nhập số điện thoại của bạn vào và chờ 1 tẹo cho nó chạy, chọn điểm truy cập, chọn kiểu kết nối, chọn vị trí lưu file khi tải về
back ra sẽ thấy hình macman màu xanh là đang onl
chỉ khi 2 máy cùng onl thì mới dùng được

Phải 2 máy On thì mới hiện hình macman màu xanh hả bạn.Mà ichat là trình chat hay là cái gì vậy bạn ?
Tớ đăng ký = sdt nhưng thấy gì cả

giangvungtau

cái này chỉ hiện tiếng việt khi mình chọn qua ngôn ngữ việt trên điện thoại thôi.còn tiếng anh thì nó sẽ thành tiếng anh.có cách nào ngôn ngữ điện thoại tiếng anh mà nó hiển thị tiếng việt được ko

Dungtienptvn

đã đổi hình đại diện của mình thành công thank bác manhtu. bác manhtu dung E72 à cho em hỏi ti được không bác chụp ảnh có tháy chữ "đang sử lý" lòng 2 không hay là 1 chữ rõ dàng, em đang định mua nhưng đọc báo thấy nhiều hang giả mà tinh vi khinh khủng

w0nderb0y

đã đổi hình đại diện của mình thành công thank bác manhtu. bác manhtu dung E72 à cho em hỏi ti được không bác chụp ảnh có tháy chữ "đang sử lý" lòng 2 không hay là 1 chữ rõ dàng, em đang định mua nhưng đọc báo thấy nhiều hang giả mà tinh vi khinh khủng

máy nokia nào sau khi chụp đều có dòng đang xử lý, khoảng 1, 2s tùy tay nghề ng chụp, chụp đẹp => ảnh chất lượng => load lâu hơn 1 tý, lâu hơn 0,5->1s...

Dungtienptvn

máy nokia nào sau khi chụp đều có dòng đang xử lý, khoảng 1, 2s tùy tay nghề ng chụp, chụp đẹp => ảnh chất lượng => load lâu hơn 1 tý, lâu hơn 0,5->1s...
ý mình là chứ "đang sử lý" đó nó có lồng 2 vào nhau không hay chi 1 chữ "đang sử lý" thôi, bưa xem 1 con E72 thử chụp hình thấy 2 chữ "đang sử lý" lên không giam mua sợ hàng nhái của thằng tầu

w0nderb0y

ý mình là chứ "đang sử lý" đó nó có lồng 2 vào nhau không hay chi 1 chữ "đang sử lý" thôi, bưa xem 1 con E72 thử chụp hình thấy 2 chữ "đang sử lý" lên không giam mua sợ hàng nhái của thằng tầu

mình không biết fp2 ntn nhưng fp1 thì chỉ hiện 1 màu chữ đang xử lí. Và không có hiện tượng 2 chữ chồng lên nhau....
Mà tầu khựa hình như không có hàng nhái nào chạy hđh symbian cả(Theo mình biết)...

Status
Không mở trả lời sau này.