• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Fonts] Bộ Fonts Hỗ Trợ Tiếng Trung, Ký Tự Cập Nhật Thường Xuyên

langtu069

kết font cartoon, bh thì sướng r`, cập nhật cả trung nhật hàn luôn được không bác :D :))

Khoaaaa

Active Member
với mình thì trung là đủ,tại trong máy chả có apps nào có tiếng hàn cả,nhật càng ko,bộ black đẹp nhưng vẩn dể đọc nhỉ,chỉ chử z lâu lâu nhầm

Khoaaaa

Active Member
Bộ nào củng trên 7mb,ớn thật,ko bộ nào cho vào rom dc,rảnh rổi,chủ pic xóa bộ fon hàn trong fon roman dc ko ,mình muốn đưa bộ này vào rom,kết wá,chỉ trung chắc còn cở 4 mb nhỉ

caobang200

font trung hàn nặng we hix, cho mình hỏi là down về rùi coppy thành 3 bản rùi đổi tên phải không.còn file S60ZDIGI.ttf có cần nữ ko vậy? vì rofs2 của mình còn 20M thui hix

NHANHAO84

font trung hàn nặng we hix, cho mình hỏi là down về rùi coppy thành 3 bản rùi đổi tên phải không.còn file S60ZDIGI.ttf có cần nữ ko vậy? vì rofs2 của mình còn 20M thui hix

Trời. Không cần làm vậy bạn ah. Khỏi đổi tên nhé. Chép vào mục font rồi xài bình thường.

nqcongt

Các bác chỉ mình cách khắc phục lỗi Logo mạng lệch 1 bênh sau khi cái font đi. thanks.