• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FONT TV CHUẨN SHARE [update trang 8+10]+Bài 255

Status
Không mở trả lời sau này.

anhtamhcm

Posted via Mobile Device
Có thể như vậy sẽ tương thích với 6681,6680 còn với N70,N72,6600 em đã test thì không được.

Hiện tại anhtam có 1 font trên 2,5MB hiện tất cả ngôn ngữ, nhưng tiếng Việt thì xấu quá! !X-(

daoquangsu

Hiện tại anhtam có 1 font trên 2,5MB hiện tất cả ngôn ngữ, nhưng tiếng Việt thì xấu quá! !X-(
Posted via Mobile DeviceEm cũng có 1 bộ như vậy nhưng nét chữ xấu nên không dùng.Bác cứ post lên xem biết đâu em xào nấu lại lại ngon thì sao...??? (mạn phép bác chút)

anhtamhcm

Posted via Mobile DeviceEm cũng có 1 bộ như vậy nhưng nét chữ xấu nên không dùng.Bác cứ post lên xem biết đâu em xào nấu lại lại ngon thì sao...??? (mạn phép bác chút)

Thử down về dùng nhé...

Down Here

Chỉnh sửa cuối:

ShoK06

Font của bác daoquangsu bị lỗi không hiển thị hình nốt nhạc trước profile Silent.
Mình N70ME sau khi cài font thì trước Silent nó hiện ô vuông :(.

Ngoài ra Symbol trong Messaging cũng bị lỗi hiện ô vuông :-/.

anhtamhcm

Ngoài ra Symbol trong Messaging cũng bị lỗi hiện ô vuông :-/.

Anhtam Đã Fix toàn bộ lỗi trên và còn tuyệt vời hơn là có thêm nhiều ngôn ngữ như Nhật, Hàn Quốc, Trung Quốc... Hầu như đọc tất cả ngôn ngữ

Hỗ trợ All V2:D

Dowload

anhtamhcm

Trong khi sử dụng có lỗi gì anh em cứ post yêu cầu lên đây anhtam sẽ Fix lại những lỗi này. :D

chipcoi88

font anh tám fix loi nhìu wá . Tiếng việt cỡ chử lớn là toàn ô vuông. Tiëng trung ko thấy tòan thấy ô vuông. Anh tám làm 1 font hỗ trợ tiếng việt và tieng trung đc ko em chỉ cần 2 tiếng đó thuj

daoquangsu

Anhtam Đã Fix toàn bộ lỗi trên và còn tuyệt vời hơn là có thêm nhiều ngôn ngữ như Nhật, Hàn Quốc, Trung Quốc... Hầu như đọc tất cả ngôn ngữ
Hỗ trợ All V2:D
Dowload
Posted via Mobile DeviceCái font bác 8 fix lại từ bộ font của em không hiển thị được tiếng việt và trung.Em test trên N70 và 6béo thấy vậy.Em post qua mobile nên không post hình minh họa được,bác thử test trên N70 xem.Nói chung N70 N72 dùng bộ gốc em post là khá pro rồi,tuy còn 1 lỗi nhỏ về symbol.Em sẽ khắc phục và post 1 font hoàn thiện hơn vào lần sau và có cả tiếng Trung.

anhtamhcm

font anh tám fix loi nhìu wá . Tiếng việt cỡ chử lớn là toàn ô vuông. Tiëng trung ko thấy tòan thấy ô vuông. Anh tám làm 1 font hỗ trợ tiếng việt và tieng trung đc ko em chỉ cần 2 tiếng đó thuj

Posted via Mobile DeviceCái font bác 8 fix lại từ bộ font của em không hiển thị được tiếng việt và trung.Em test trên N70 và 6béo thấy vậy.Em post qua mobile nên không post hình minh họa được,bác thử test trên N70 xem.Nói chung N70 N72 dùng bộ gốc em post là khá pro rồi,tuy còn 1 lỗi nhỏ về symbol.Em sẽ khắc phục và post 1 font hoàn thiện hơn vào lần sau và có cả tiếng Trung.

6681 vẫn ok> Không vấn đề gì

daoquangsu

6681 vẫn ok> Không vấn đề gì
Posted via Mobile DeviceCó lẽ bản bác fix lại chỉ tương thích với os8 thôi còn os7 và os8.1 thì không tác dụng.
em tét trên 7610 ko đc anh tám a.anh up dùm em font tiếng trung cho 7610 đc kô
Posted via Mobile Device
chán!! Xin đám post cho người ta mà không đắt.Cái tên ANHTAMHCM đã thể hiện sự pro rồi nên người chỉ muốn bác 8 post cho thôi...,hì,..hì.,.Thôi bác 8 post cho người ta nha...

JuRay-Duan

Posted via Mobile Device
chán!! Xin đám post cho người ta mà không đắt.Cái tên ANHTAMHCM đã thể hiện sự pro rồi nên người chỉ muốn bác 8 post cho thôi...,hì,..hì.,.Thôi bác 8 post cho người ta nha...

Bác có thì cứ post cho người ta đi, có gì đâu nào :D
Bạn chipcoi hỏi thế thôi chứ ai có thì post lên cũng đc mà :)
Có đúng vậy kô chipcoi

anhtamhcm

Làm vài ScreenShot mới Fix cho 6681, đọc tất cả ngôn ngữ. Bộ font này cực đẹp:D

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.