• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware C6-00 v20.0.038 trên 5800 by TungBach.Pdaviet.net đã hoàn thiện

kitafung

quan trọng là nó nghe đc ấy:D ko bít hình như FW nguyên của C6 ko nghe đc nên ném quả radio đó vào:))=)) chắc bạn này hay nghe đài nên để ý. trước giờ ko ai thèm để ý hết :))=))

Mình thích nghe mục kể chuyện đêm khuya :D và mình cũng muốn góp ý cho bản CFW của bạn ngày càng hoàn thiện hơn.

TungBach

Mình thích nghe mục kể chuyện đêm khuya :D và mình cũng muốn góp ý cho bản CFW của bạn ngày càng hoàn thiện hơn.

đã cập nhật sửa nút đó bên trang bên, bạn tải về làm xem sao nhé. thansk đã góp ý:D

ec vây e down nhầm bản gốc oy, đa'ng ly' bản mơ'i a để trên cùng để mọi ng ko bị nhầm , mà trang bên là cái nao ha a? Vậy cái nào là bản mơ'i nhất a chỉ e down cái

Chỉnh sửa cuối:

vutaikt

tungbach ơi mình phát hiện ra 1 lỗi lớn nữa là ko vào web được bằng pm duỵêt web mặc định. Ấn ào ikon nó chỉ nháy 1 cái thuj..
Tại mình hay vào opera mobile lên ko để ý.
Có aj bj như tkế kok??

dxluong

Mình dùng thử 1 ứng dụng java có connect internet thấy nó cứ dùng 3G mà ko dùng wifi, mặc dù wifi ưu tiên hơn và trong vùng phủ sóng.

Mình thấy các cfw khác cũng với ứng dụng đấy ko bị cái này.

PS: Chỉ bị với java, ứng ụng s60 thường ko vấn đề j`.

kitafung

ec vây e down nhầm bản gốc oy, đa'ng ly' bản mơ'i a để trên cùng để mọi ng ko bị nhầm , mà trang bên là cái nao ha a? Vậy cái nào là bản mơ'i nhất a chỉ e down cái

Trang 22 đó bạn.
@ chủ thớt: Đã fix được lỗi Radio hiển thị không đúng nút. Thanks bác nhiều

- Mình đã thử vô hiệu hóa slide unlock nhưng không thành công. Bác cho mình cái mod vô hiệu hóa em nó được không vậy ?

Jehell

bản c6 v20 nà của bác Tùng đã hoàn thiện roỳ, dùng tốt lắm, ko bị lỗi camera, âm thanh good :x

TungBach

Trang 22 đó bạn.
@ chủ thớt: Đã fix được lỗi Radio hiển thị không đúng nút. Thanks bác nhiều

- Mình đã thử vô hiệu hóa slide unlock nhưng không thành công. Bác cho mình cái mod vô hiệu hóa em nó được không vậy ?

vô hiệu hóa slide unlock của bạn dưới nè.

tungbach ơi mình phát hiện ra 1 lỗi lớn nữa là ko vào web được bằng pm duỵêt web mặc định. Ấn ào ikon nó chỉ nháy 1 cái thuj..

vẫn vào bt, bạn kiểm tra lại nhé:D hay do cài FL àh:D

desperado112

tucgbach shares file app xóa quickoffice được không? mình không thể nào cài được. toàon báo ứng dụng đã cài sẵn

kitafung

vô hiệu hóa slide unlock của bạn dưới nè.

vẫn vào bt, bạn kiểm tra lại nhé:D hay do cài FL àh:D

Mình đã copy file này vào rồi nhưng nó vẫn chạy. Bác chuẩn bị cập nhật cái flash luôn cho nó perfect luôn ha.

TungBach

Làm xong bản vá chưa zị ngừi ơi ;;) Nóng lòng wó !!!

Mình đã copy file này vào rồi nhưng nó vẫn chạy. Bác chuẩn bị cập nhật cái flash luôn cho nó perfect luôn ha.

cứ từ từ để anh em cập nhật tất cả xem còn những thiếu sót gì để perfect lun 1 thể nhé:))=))
có anh em nào shared cho mình bộ flash lite 3.16 hoặc 3.17 trên Ovi có lẽ tiến triển sẽ nhanh hơn đó:D

đối với slide unlock bạn nên xóa z:\sys\bin\popupclock.exe thì hiệu quả hơn:D

ua? E tưởng co flashlite 4 oy chu. A thử bung cái file của a mathanh ra oy chép dzo đi e thâ'y duyệt web lẹ lă'm.