• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Fire Dragon..... Game chém giết luyện lv [ENG]

hieu123

sao E75 cài vào đc nhưng bấm vào chơi thì máy báo là "ứng dụng sai, đóng ứng dụng".ai biết giải thích dùm e cái:-/

lephunghien

>> con n95 8G đang luộc trên Nokia care vì bị đứt cáp màn hình,n81 thì bx mượn,đang cầm con 110i cha biết test thế nào nữa.game thì rõ hay.hx!

N5320

Bản này chỉ là demon thôi, đến LV 20 nó bắt nâng cấp bản 4 cơ, ai có bản 4 thì up chơi tip đi đang hay à !

01686539527

games này em chơi trên N82 sao mà lỗi thế . lúc đang chơi thì báo là " ko thể thực thi . đóng ứng dụng " . lúc thì đang chơi đánh quái bình thường . tự nhiên nhân vật cứ chạy sang bên phải mới đau . thử save rồi vào lại vẫn thế . mới đầu tưởng do phím bấm bị hỏng hóa ra ko phải . cố đánh quái 1 lúc hay chưởng 7 lại thấy bình thường . dõ bùn

hattieu198

Lúc vào chơi bạn ấn phím chọn trái, rồi chọn dòng thứ 2, rồi chọn 1 trong 3 mục để save thui. Chơi game này nên cài thêm Sorcerer để hack tiền mua HP và Mana dùng thoải mái. Mình thử hack level nhưng kô đc toàn bị out ra. Mua nhiều Mana vào rồi ra đứng giữa quái bấm 3 # 3 # 3 #.... liên tục đố con nào sống nổi :)) game rất hay, hình ảnh cực kute.
P/s: Mấy bác E72 (rất xịn và đẹp) đành phải đứng nhìn thôi :))
hack ntn bác ơi, chỉ em tí bí quyết ;))

vnadall

em chưa đạt tới cấp độ 10,anh chờ 2 ngày nữa nhé. Múc quái toàn bị đánh chết :((

2 anh xem lại máy,game chỉ dành cho s60v3, máy s40 khi chạy sẽ ko đủ RAM nên báo "ứng dụng sai"

5630 và 5320 mà nói la s40 hả, s60v3 đấy mà nói ha