• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Farm Frenzy 2 for nokia s60v5

zxcvbnmasd

Em không ất tách dc hình
Have you ever wondered what it would be like to run your own fully working farm? Looking after chickens, sheep and cows, producing cakes, wool, butter and cheese. If you fancy giving it a go without having to get up at the crack of dawn every day Farm Frenzy is the game for you! In the style of time-management games like Diner Dash you’ll have to work hard to achieve your goals, whether that’s owning a certain number of animals, producing a specific number of goods or simply racking up a huge profit. Farm Frenzy has 48 action-packed levels to keep you busy, starting from simple egg collecting tasks to the rigours of producing cheese, woollen cloth and cakes all at the same time. To help you along the way you can upgrade various parts of your farm, from the vehicle you use to transport the goods to market, to the warehouse you can store goods in, even the buildings that produce the goods. Soon you’ll be producing vast quantities of products and turning over a huge profit.
As well as the standard upgrades the really canny player may unlock special VIP bonuses, these include super-fast transport vehicles, automatic water-pumps and discount cards to secure cheaper purchasing of animals for your farm!
With bright vibrant graphics, a great soundtrack and more fun than an afternoon at the petting zoo, Farm Frenzy will have you hooked. Happy farming!

Features :

* 48 original levels
* Five animals to care for
* Nine farm products to sell
* Six buildings to purchase
* Unlimited game time
* VIP bonuses
* Brilliant graphics and nice soundtrack
DOWNLOAD:

http://www.mediafire.com/?bnymcrejfzn

PASS: vitvn.net

NOTE: Muốn chơi full bạn phải cài cả file JAD hay Jar trong đó nha

Chỉnh sửa cuối:

mrkits

Farm Frenzy có 48 cấp độ hành động giữ cho bạn bận rộn, bắt đầu từ nhưng công việc đơn giản rồi đến các nhiệm vụ cho các rigors sản xuất pho mát vải len, bánh ,tất cả cùng một lúc. Bạn cũng phải nhanh tay nâng cấp các bộ phận khác của nông trại, từ những chiếc xe mà bạn sử dụng để vận chuyển hàng hoá cho thị trường, để các bạn có thể lưu kho hàng hoá, ngay cả những nhà sản xuất hàng hoá. Chẳng bao lâu bạn sẽ được sản xuất với số lượng lớn các sản phẩm và lợi nhuận khổng lồ.
Cũng như các tiêu chuẩn nâng cấp các máy nghe nhạc thực sự khôn ngoan có thể mở khóa đặc biệt VIP tiền thưởng, bao gồm các xe vận tải siêu nhanh, máy bơm nước tự động và thẻ giảm giá để đảm bảo mua rẻ hơn của động vật cho trang trại của bạn!
Với đồ họa tươi sáng rực rỡ, một bản nhạc tuyệt vời và vui vẻ hơn một buổi chiều ở vườn thú bách, Farm Frenzy sẽ có bạn hooked. Happy nuôi!

Các tính năng mới:

* 48 cửa chính.
* Năm con vật để bạn chăm sóc.
* Sáu tòa nhà để mua.
* Không giới hạn thời gian chơi .
* VIP tiền thưởng .
* Brilliant đẹp đồ họa và nhạc phim .

Chỉnh sửa cuối:

bioreee

em nhớ game này pots rồi mà chủ thớt:-?hay đây là phiên bản thứ 2 nhỉ?:-??

llTuyetTinhCocll

em nhớ game này pots rồi mà chủ thớt:-?hay đây là phiên bản thứ 2 nhỉ?:-??

Số 2 đó có thể là chủ topic ng ta thêm zô hay ghi nhầm gì đó thôi bạn....game này mình chơi ngày đêm....tháo ra để chơi từ đầu biết bao nhiêu lần rồi ko nhầm đc với pb2

ctct

mjnh tai game Farm Frenzy 2 k duoc mong dien chj jum mjnh cach tai nha thanh vien ctct

zxcvbnmasd

ai bảo tớ ghi bậy,đây là bản v2.0 bản update từ 1.0 lên thêm 1 vài tính năng mới và chỉnh sửa 1 vài lỗi nhỏ,thử xem rồi nói ngta nói láo nha

TruongHan

Super V.I.P
ai bảo tớ ghi bậy,đây là bản v2.0 bản update từ 1.0 lên thêm 1 vài tính năng mới và chỉnh sửa 1 vài lỗi nhỏ,thử xem rồi nói ngta nói láo nha

Post bài nhớ ghi vài dòng giới thiệu bằng tiếng Việt nha bạn,không giới thiệu thì cho vào cập nhật hết àh ^^

azkaban3000

Cài xong có thấy full đâu nhỉ? Cứ chơi được một lúc là văng ra đòi kết nối internet, vào laji thì mất hết save :|

jinsk8r

Cài xong có thấy full đâu nhỉ? Cứ chơi được một lúc là văng ra đòi kết nối internet, vào laji thì mất hết save :|
Full là full màn hình đó bạn =.=

File JAD là thiết lập để bỏ cái bàn phím ảo chứ chẳng có j, cài JAR rồi tắt đi cũng được

2356

Bác kiếm bản hồi xưa có bác nào Post trên 4rum mình áh, bản đó Full, bản đó mình cài đi cài lại cả chục lần, chơi đi chơi lại mà chả bao giờ hỏi Key :D còn bản này chắc chưa Full :D

zxcvbnmasd

đúng là nó chưa full thật,nhưng khi nó đồi kết nối internet thì chọn no vẫn chơi bt dc mà bạn,nó đâu bị văng ra đâu,chơi tạm đợi bản full thôi

azkaban3000

Vậy à, mình thấy bản này như chỉ là trials thôi, chơi 1 thời gian nhất định khoảng 10, 15 phút gì đó là nó bắt vào homepage mua game hay sao ý :-?

llTuyetTinhCocll

Vậy à, mình thấy bản này như chỉ là trials thôi, chơi 1 thời gian nhất định khoảng 10, 15 phút gì đó là nó bắt vào homepage mua game hay sao ý :-?

có bản full trên dd á...bạn seach rồi cài đi...game hay dã man ....

mrjackj

CÀI GAME FARM FRENZY 2 BỊ LỔI ỨNG DỤNG

bạn ơi cho mình hỏi ?
tại sao minh cài game farm franzy 2 rồi mà khi vào máy báo là " LỔI ỨNG DỤNG " là sao zậy bạn?
Bạn có thể hướng dẩn mình cách khắc phục không ? THANK'S