• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Eternal Legacy HD v1.x.x - Game nhập vai tuyệt đẹp của Gameloft!

cunxinh

Éc mình dùng DHD chạy ngon, nhưng đến đoạn cắt cảnh đánh nhau thì màn hình trắng xóa chỉ có tiếng thế nhỉ.

hatnaf

ha ha mình chạy đựoc trên déire rồi, nếu bạn nào bị văng ra sau logo thì làm như thế này nhé: tải file apk phù hợp với từng loại máy, sau đó chạy và bật wifi dow data về, vào http://forum.mobiles24.com/showthread.php?p=376778#post376778 tải titaniumbackup về ta xã nén ra được 3 file, sau đó coppy 3 file này vào titaniumbackup, rồi mở titaniumbackup lên và làm như thế này Extract it to sdcard \ TitaniumBackup \ 3 files, go to Titanium, click Problems? , Get BusyBox, chops off the 'Net. Start the Titanium, Backup / Restore, select the Eternal Legasy, restore, App + data. Run the application =) xong hưởng thành quả thôi

Cái bước chữ đỏ là làm gì vậy bạn, mình chọn busybox xong nó kêu dow về hay ko dow mà, có thấy dòng chữ đỏ đó đâu :(