• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ERDS Shot 1.0_VI by LQT_chụp màn hình CỰC ĐỈNH [cập nhật 26/06/2010]

kp_enter

Vậy thì bó tay rồi , bạn có thể cho biết bạn dùng máy gì không để mình phản hồi cùng tác giả cho chính xác !

cách đơn giản nhất là a xóa file !:\sys\bin\miso.pyd đi. còn muốn thêm tùy chọn bật tắt rung vào cài đặt thì cần sửa lại trong source. Việc này có lẽ để tác giả chỉnh lại trong bản cập nhật tới :)

leminhhai111

cách đơn giản nhất là a xóa file !:\sys\bin\miso.pyd đi. còn muốn thêm tùy chọn bật tắt rung vào cài đặt thì cần sửa lại trong source. Việc này có lẽ để tác giả chỉnh lại trong bản cập nhật tới :)

Mình xóa file E\sys\bin\miso.pyd >>>>> nó ĐÃ HẾT rung rồi bạn ơi

PS : mà mình xóa xong thì SymCleanup v1.1 của bạn mở lên nó lại kêu là thiếu file đó >>> không xài dc SymCleanup v1.1 nửa

Chỉnh sửa cuối:

cuongsaker1306

Hix, e xài cả cái này, super screenshot, msz screenshot đều ko chụp đc = phím camera. ấn vào là nó bật camera của máy lên. Nản quá

DinhTuan

Hix, e xài cả cái này, super screenshot, msz screenshot đều ko chụp đc = phím camera. ấn vào là nó bật camera của máy lên. Nản quá

vậy là đt của bạn bị sao rồi, chứ mình xài phím camera rất ok

kp_enter

Mình xóa file E\sys\bin\miso.pyd >>>>> nó ĐÃ HẾT rung rồi bạn ơi

PS : mà mình xóa xong thì SymCleanup v1.1 của bạn mở lên nó lại kêu là thiếu file đó >>> không xài dc SymCleanup v1.1 nửa

bạn tải file ERDS_Shot.pyc và bỏ đuôi 7z đi rồi copy vào thư mục c:\private\00000093\ERDS_Shot.pyc thì sẽ ko cần phải xóa file miso.pyd
mình chỉ bỏ đi phần rung theo yêu cầu của bạn còn lại vẫn nguyên bản
@a.Thắng: chúc mừng a đã đổi màu nick :))

leminhhai111

bạn tải file ERDS_Shot.pyc và bỏ đuôi 7z đi rồi copy vào thư mục c:\private\00000093\ERDS_Shot.pyc thì sẽ ko cần phải xóa file miso.pyd
mình chỉ bỏ đi phần rung theo yêu cầu của bạn còn lại vẫn nguyên bản

Mình đã chép đè file đó vào và nó đã hết rung rồi BẠN

MinhThang

Manager
N82 chọn phím chụp Gọi vẫn không được, phím đỏ thì OK, chức năng đóng dấu nếu chọn cả 3 thì cở phông chữ phải nhỏ mới hiển thị hết ở màn hình 240x320.

anhluandeptrai

cho minh hoi ngoai le cai nha(⊙o⊙)minh dung con E72 chup anh mh ngon rui nhung chup dc anh thi anh do lai k the cai lam hinh nen dc.ai biet cak khac phuc chi dum nha.thank's

AlyCuong

Active Member
cho minh hoi ngoai le cai nha(⊙o⊙)minh dung con E72 chup anh mh ngon rui nhung chup dc anh thi anh do lai k the cai lam hinh nen dc.ai biet cak khac phuc chi dum nha.thank's

Sao lại k dc bạn, chụp xong thì nó là tấm hình bình thường mà.

xtruong89

Cái này có phần mở rộng up ảnh lên mạng lấy link ảnh luôn mà ko dùng dc phí nhỉ.. @@

xtruong89

cái này đơn giản mà.. Dùng xplore mở thư mục Capturas .nó lưu ảnh chụp mh của bạn..dùng xplore > open >open by symtem ..tức dùng trình mặc định của máy. Rồi vào tuỳ chọn >dùng hình> cài làm hình nền..nó sẽ ko full đâu.