• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

EndClear 2.1 VI - Dọn rác mạnh mẽ cho điện thoại (Cập nhật:28/10/11)

quadensatgai

nếu cài vào chử ô vuông thì bạn cài thêm font vào là ok rồi cần gì xài tiếng anh cho khổ vậy
nhưng mình kg thích thay font, thấy mọi người bảo kg cẩn thận là toi. :))
mà có ai biết tại sao mình bị lỗi: "clear failed: không? hay tại cái Python của mình.
mình đang sài Super Python 2.5

nhưng mình kg thích thay font, thấy mọi người bảo kg cẩn thận là toi. :))
mà có ai biết tại sao mình bị lỗi: "clear failed: không? hay tại cái Python của mình.
mình đang sài Super Python 2.5
đâu bản cài chọn bộ python 12 thử xem.ai bảo xài font mà bị toi máy vậy bạn.mình xài hồi đó có thấy bị gì đâu

tuanloc1

Mình k biết cái từ " làm sạch " của PM này là quét " thư mục rác" hay là quét " sach sẽ các dữ liệu => format "...
PM này nó phân biệt dc cái nào nên xóa or ko nên xóa k bạn?

Nó có nghĩa là quét rác cho ĐT đó bạn, nó phân biệt dc cái nào nên xóa or ko nên xóa. Chưa nghe ai phản ánh về việc dùng PM này mà bị format cả!

Tuank31a

may minh c500 cai k play duoc,tuanloc up ho python ngon nhat dc k?python nao chi cai tren E nha