• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[EN & VI ] nGIRL_v1.0_Python_Em gái nhảy ngoài màn hình chờ rất thú vị

lele67

Link MF bị lỗi gì roài , ko down được Bác ui . Up lại cho mình với thank sờ Bác nhìu lém !!!

Chienkon88

:-? Chắc do down = ĐT nên ko được , xài cả O.10 & O.mini cũng pó tay . Bác nào up lên link khác với ??? !!!

Link MF là ngon nhất rồi bạn à , up link # hơn 60mb khó down lắm :D

Good Luck !

toan_829

khổ thân,hồi trc cài thằng này vào chọn hardcore trêu vợ nge tiếng thôi mà bị vợ nó vả bay răng a Chiến ạ :))..bản này mới k hay cũ,thêm thắt j k a?

Chienkon88

khổ thân,hồi trc cài thằng này vào chọn hardcore trêu vợ nge tiếng thôi mà bị vợ nó vả bay răng a Chiến ạ :))..bản này mới k hay cũ

Thía à , chú em qua chỗ anh , anh tặng cho chú em cái răng mới = thép , lắp vào sài tạm , lúc nào có cơ hội cắn lại nó 1 phát =)) :)) >:)

Bản này mới cũ bình thường >:) :)) =)) , có cả âm nhạc nữa nên càng kết :D

Good Luck !

khổ thân,hồi trc cài thằng này vào chọn hardcore trêu vợ nge tiếng thôi mà bị vợ nó vả bay răng a Chiến ạ :))..bản này mới k hay cũ,thêm thắt j k a?

Con vợ như thế bỏ quách đi là vừa:-?

toan_829

Con vợ như thế bỏ quách đi là vừa:-?
thê thì k đc,vợ càng thế càng yêu,ít ra nó còn biết để ý mình..chứ con nào mà mặc kệ thì mới đáng bỏ =))..hỏi xem thằng này có j mới k để cài vào trêu "hắn" tiếp8-|

Chienkon88

thê thì k đc,vợ càng thế càng yêu,ít ra nó còn biết để ý mình..chứ con nào mà mặc kệ thì mới đáng bỏ =))..hỏi xem thằng này có j mới k để cài vào trêu "hắn" tiếp8-|

Vợ em như thế là không được rồi , nên xem lại , đàn ông thì không được yếu đuối thế , mà em phải khéo chứ , gặp vợ thì tắt nó đi , không thì phải nói là những lúc không gặp em anh xem cho đỡ nhớ =)) >:) :)) , nó mà tát thì phải đỡ rồi . . . em nó ra . . . mà hôn mà hít cho nó . . . :D , không được để nó đè đầu cưỡi cổ như thía X-(

Good Luck !

hugon72

công nhận điện thoại giờ lắm trò nhỉ,hồi trước cái này nổi lên như iphone cô gái lau màn hình,anh em nào check thêm ít hình đừng nóng quá nhưng...=)) sexy 1 chút ..coi đỡ X-(,cái này là .png Toan_839 giúp anh em nhé ~X(

toan_829

công nhận điện thoại giờ lắm trò nhỉ,hồi trước cái này nổi lên như iphone cô gái lau màn hình,anh em nào check thêm ít hình đừng nóng quá nhưng...=)) sexy 1 chút ..coi đỡ X-(,cái này là .png Toan_839 giúp anh em nhé ~X(

làm j thế a? Kiếm mấy cô .png nhết vào á? hay làm mấy cô "trong suốt" @@
Vụ này ai biết sơ PTS cg đc mà,e vẫn non và xanh lắm..biết gì thì thưa thớt chứ hok dám múa rìu qua mắt thợ:D

Chỉnh sửa cuối:

DinhTuan

file png sao dong duoc nhi? Minh tuong chi co file gif thoi chu.

muốn có em lau màn hình chuẩn HD thì kiếm cái video đó converter vào Smartmovie mà xem cho đã mắt, mấy cái gif xấu mù. mà đã là màn hình chờ thì có ai xem, bỏ túi quần thì xem cái nỗi gì! Đúng không=))

lele67

Buồn 5p ! Cài vào báo lỗi upday . Bác nào có kinh nghiệm giúp mình với , thank nhìu !!!!! .

z01222282682

hồi sáng qua app bên iphone lấy mấy em gái lau màng hình ra,không ngờ mấy file đó toàn *.m4v, chuyển qua gif thì nó xấu ơi,đánh bỏ,.....chơi mấy em gái này đở vậy :):)