• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Duhethemes_Vẻ quý phái

leminh1988

Duhe's themes_Vẻ quý phái đi liền màu sắc

Hỗ trợ màn hình 240x320 còn 320x240 chưa thử chưa bít:D

Bỏ đuôi 7z trước khi giải nén nha

Đây là lần đầu tiên mình post bài các bạn thanks ủng hộ nha.

Chỉnh sửa cuối:

TieuQuanGia

theme của pác đúng y chang tên pác đặt cho topic đẹp và sang thiệt. mọi người down rùi thanks cho pác ý zài phát đy. zoi lai pác ui sao em down về từ boxnet cả 5 file đều hỏng còn mega máy em ko truy cập dc nếu pác nào đã down thành công rùi có thể up lên file đính kèm zùm em dc ko. thanks

Chỉnh sửa cuối:

leminh1988

Cái này từng có bạn post trong 4rum rồi nhưng mình up lại cho cùng pic với bộ duhe themes

Down cả 5 part về, bỏ đuôi 7z trước khi giải nén

leminh1988

bỏ đuôi 7z thì chọn vào file bấm F2 xóa .7z ở cuối tên file đi là ok, nhưng với điều kiện là máy của bạn chọn chế độ hiển thị định dạng file

stadium1985

Anh ơi cho em hỏi cái này 1 chút , em bấm F2 mà chẳng thấy đâu cái đuôi 7z đâu nhờ anh chỉ rõ dùm em với . Cám ơn anh nhiều .

brightstart

Anh ơi cho em hỏi cái này 1 chút , em bấm F2 mà chẳng thấy đâu cái đuôi 7z đâu nhờ anh chỉ rõ dùm em với . Cám ơn anh nhiều .

Bạn phải bật chế độ nhìn thấy đuôi của file lên: Vào My Computer/ Tools/ Folder Options/ View rồi bỏ dấu tick ở dòng Hide extensions for known file types đi nhé.

bluedragon0307

Còn một cách nữa nếu bạn ko muốn lúc nào cũng nhìn thấy đuôi của file như cách của brightstart(mình toàn dùng cách này vì ko thích lúc nào cũng thấy đuôi file) : Mở một tệp file rar bất kỳ lên, bạn cũng sẽ thấy đuôi của tất cả các file. Lúc này chỉ việc tìm đến file bạn cần đổi tên, xoá đuôi 7z đi là xong. Chú ý tất cả các bước trên đều làm trong file rar bạn vừa mở. Mình nghĩ các bạn trong PDAViet nên lên Google search phần mềm 7z về cài vào PC của các bạn. Đây là PM có tác dụng như Winrar, nhưng nó nhẹ hơn nhiều và PM này ko cần update như winrar

stadium1985

Cám ơn máy anh nhiều , em đã bỏ được cái đuôi đó rồi . Mà khi em giải nén ra nó cho một cái file setup , ko hiểu sao setup không đươc nó lại báo lỗi . Dù sao cũng cám ơn máy anh . Thân .

stadium1985

Em đã cài được rồi . Cám ơn mấy anh rất nhiều . cái thems này đẹp và đẳng cấp quá . Thân chào .

tuebanh2009

ko được roi bác ơi,e cài vào máy mà sao ko bung dc vay,no báo là contact suppliler la sao vay bac.thank bac ne