• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

DragonBall 1.03

cubin1989

..................Cho mình xorry nha,tại đây là lần đầu mình gởi bài,mình không bít gởi hình lên,mong các bạn thông cảm.................

Chắc hẳn ai cũng quen thuộc với những trò chơi bắn bóng màu, với Dragon Ball những viên bi màu( ngọc rồng) sẽ được nối với nhau tạo thành mình và đuôi con rồng. Các bạn sẽ được cung cấp những viên ngọc màu để bắn vào con rồng sao cho viên ngọc của bạn được bắn vào những viên ngọc cùng màu của con rồng và bạn sẽ ghi được điểm. Nghe có vẻ đơn giản nhưng cũng không hề dễ dàng với những cửa mà con rồng có thể uốn lượn khiến việc bắn trúng những quả bóng màu rất khó khăn.

Trò chơi giải trí nhẹ nhàng, nhưng cũng không kém phần hấp dẫn chờ người chơi ghi những số điểm kỉ lục

Đặc tính:

* Nhiều mức chơi
* Có sự trợ giúp khi chơi
* Hiệu ứng đồ họa và âm thanh tuyệt vời
* Thích hợp với cả màn hình VGA

Yêu cầu:

* Windows Mobile 2003\5.0\6.0\6.1
* 10Mb Ram trống

DOW:

http://rapidshare.com/files/137321792/DragonBall_v1.03.zip.html

Chỉnh sửa cuối: