• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Download App dạng Zip về cài đặt ra sao

duchuy2007

Mình tải các app về toàn thấy dạng rar, zip... hổng biết cách để cài vào IP, có anh chị nào vui lòng hướng dẫn dùm mình với. Cảm tạ trước. (mình đã tìm trên nhiều diễn đàn nhưng chắc vo duyên nên chưa thấy, cò gì mod bỏ qua nhé)
Cảm ơn đã đọc bài.

Chỉnh sửa cuối:

AnhTu

Super V.I.P
Mình tải các app về toàn thấy dạng rar, zip... hổng biết cách để cài vào IP, có anh chị nào vui lòng hướng dẫn dùm mình với. Cảm tạ trước. (mình đã tìm trên nhiều diễn đàn nhưng chắc vo duyên nên chưa thấy, cò gì mod bỏ qua nhé)
Cảm ơn đã đọc bài.
Nếu bạn down file ở cac host free, thường thì sẽ có dạng .rar, nhưng nếu bạn thấy link trước khi nhấn (di chuột vào sẽ thấy) có dạng ***.ipa thì chắc chắn IDM đã đổi đuôi file, thì chỉ cần đổi lại là .ipa là xong.

thanh87

giải nén ra.có thể là đuôi .ipa thì dùng itune đưa vào.đuôi .app thì dùng iphone pcsuite đưa vào

XuanTruong

Super V.I.P
Vấn đề này đã nói rất nhiều (Chi tiết nhỏ)! Chủ Topic nên tham khảo trước khi mở chủ đề thế này!:|

duchuy2007

Cảm ơn các anh chị đã quan tâm, Mình biết trước khi mở topic thì phải tìm trên diễn đàn và mình đã tìm trên diễn đàn nhưng trên đó trình bày không thấy nói đến dạng Zip, Rar...
Thank you again.