• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Documents To Go v4.01 UIQ3.0---Microsoft office2007

thanhchi

Sao bây giờ cái PM này của mình lại bắt Activate nhỉ? Nếu exit la ra ngoài luôn, không dùng được nữa rồi.

vinyl106

cái này có gì hay hơn quick ofice vậy các huynh ? Mà tại sao gọi là Office 2007 ? Bộ nó đọc được file .docx à ?

dk4r

Cho mình hỏi, mình cài bản 4.0, sau khi cài xong thì chạy ko được, máy báo lỗi: Application Closed, Reason code CONE, Reason number 14.
Ai giúp mình với, cài quick office cũng hư, gặp: Unknown Error. Giờ qua cái này cũng hư là sao. hix, hix

Caohieu88

Cho mình hỏi, mình cài bản 4.0, sau khi cài xong thì chạy ko được, máy báo lỗi: Application Closed, Reason code CONE, Reason number 14.
Ai giúp mình với, cài quick office cũng hư, gặp: Unknown Error. Giờ qua cái này cũng hư là sao. hix, hix

Bạn cài thử Documents2go V4.0 - FULL bản mới nhất ngày 8/8 này xem nhé! http://pdaviet.net/showthread.php?t=30897

19toan74

hình như mình có K của soft này nhưng PDA kô cho phép share thì phải nó gồm có K registration và K activation

Son_Do

Well-Known Member
hình như mình có K của soft này nhưng PDA kô cho phép share thì phải nó gồm có K registration và K activation

Bạn không thấy bài bên trên đã nói tới bản Full à? theo bạn hiểu thì bản full nghĩa là gì?

19toan74

Bạn không thấy bài bên trên đã nói tới bản Full à? theo bạn hiểu thì bản full nghĩa là gì?

bản đầy đủ phải kô bạn mình cũng đang dùng hơn 1 tháng rồi mà cảm ơn bạn đã dạy bảo nhé

19toan74

các bạn thử cái này nhé
Registration Number: 9331331-5942
Activation Key: 83Q2-8E004AQDECE7

gizz143

sao mình ko down đc vậy,các bạn hướng dẫn dùm mình,mình đang cần cái này lắm

gizz143

mình psot hình lên để mấy bạn hiểu rõ hơn,nó ko download đc gì cả,ở hình 1 hiện chử download,mình bấm vào đó nó hiện lên giống hình 2 rồi ko hiện gì nữa cũng ko hiện cái bảng đễ download nữa.

myp990i

Bác Congvoi ơi! Hôm trước sao mà cài cả cái này với cái QuickOffice mới nhất vào, lúc đầu mở thẳng (chọt vào file ở Filemanager) thì nó vẫn chạy được, giờ mà chọt thẳng thì nhảy ra Document togo ngay nhưng hay báo lỗi không mở được nên em đã move nó đi rồi. Theo bác cái tại sao lại dùng thêm cái này (vì đã có QuickOffice rồi)??? Và có nên dùng thêm cái này nữa không????? bác cho lời tư vấn với.?! Thanks bác!

gizz143

các bác có bác nào có bản powerpoint cho dòng P990i ko,mình đang cần nó lắm bác nào có cho mình nhé,thank trước

gizz143

cho mình cái link down về coi có ko,giờ mình đang cần powerpoint lắm

gizz143

các bác có bác nào có bản powerpoint cho dòng P990i ko,mình đang cần nó lắm bác nào có cho mình nhé,thank trước

Son_Do

Well-Known Member

Bạn định Spam hay sao thế? mình đã up phần mềm documentogo cho bạn rồi sao không lo tải về mà cài?