• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Điện thoại Nokia N9 lộ diện

iskunz

e thấy ai cũng muốn sài android mà e thì kinh tế k cho phép mình thử... chả biết nó sướng hơn ntn nữa. N sao k up fw đổi sym thành gì khác độc quyền 1 chút, những ng iêu thích N sài có phải tốt k ?

boy_online01

e thấy ai cũng muốn sài android mà e thì kinh tế k cho phép mình thử... chả biết nó sướng hơn ntn nữa. N sao k up fw đổi sym thành gì khác độc quyền 1 chút, những ng iêu thích N sài có phải tốt k ?

Cái vụ độc quyền em ngán tới tận cổ rồi, Nokia có xấu tính như Apple đâu, có công nghệ mới mà cứ giữ khư khư ko chịu chia sẻ. Còn Android em cũng chưa được trải nghiệm, một phần vì chưa biết nên mua em nào giá rẻ mà được Android 2.2, hình như có 1 em LG thì phải, có lẽ phải gom tiền mua em ý.