• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Datuu (Super) v7.34 - Nghe nhạc & xem phim trực tuyến cực định!!

Xgamex

Công nhận tổn túi tiền thật.Đã xóa mà vẫn chưa tận gốc còn 1 đống plugin nó nằm rải rác khắp nơi pha trộn lẫn nhau sợ del trúng nhầm file thì ôi mình kô thích ăn formát chút nào ! :(

Công nhận tổn túi tiền thật.Đã xóa mà vẫn chưa tận gốc còn 1 đống plugin nó nằm rải rác khắp nơi pha trộn lẫn nhau sợ del trúng nhầm file thì ôi mình kô thích ăn formát chút nào ! :(

4mat mà nhằm nhò gì! Ngày hôm nay Thiện chạy FW bằng phoenix đến 10 lần rồi có sao đâui:D

newbie12345

n81 của em cài vô đơ máy luôn!tháo thẻ nhớ ra thì xài máy tiếp đc!gắn thẻ vô thì treo luôn!em chạy ra hàng net del mấy file datuu thì máy nhận thẻ nhớ lại!ai biết nó bị gì chỉ dùm em!!!

kimtruong205

Có bản dành cho màn hình 320*240 bro có việt hóa được không

Mình cài bản dành cho 320*240 down từ trang chủ của nó về, datou.com, sau đó cài vào máy, down các module về, thoát ra cài cái tiếng việt vaò mà không được. Bro nào giúp mình với không

Last edited by a moderator: