• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Datuu Super 7.33- Nghe nhạc & Xem Video Online đỉnh nhất hiện nay - SymPViet

onlylove80

Phần mềm này lên đến Ver7.xx rồi vậy mà không có cho 3rd hả Dreamland??? Nếu có thì làm 1 bản sang Box V3 đi bạn.

987520

cái này nghe nhac online trên 7610 tốt lắm nhưng chỉ một tội là xem video không được vì ram của 7610 quá thấp nên vào video là bị out ngay và báo lỗi là HỆ THỐNG BỘ NHỚ ĐÃ ĐÓNG nên không bao giờ xem video trên 7610 được hiiiiii chán thật mình đang dùng 7610

thienhop

muốn xem video thì dùng thêm và fons mặc định và khởi động lại máy cho khoẻ ram . Xem ok luôn. Cách tốt nhất đó bạn!!!

DreamLand

Các bạn xem phim hay nì :
Để xem bộ phim Điệp viên Cody Banks ( Agent Cody Banks ) các bạn Search Video với từ khóa : Cody Banks
Các bạn xem ở kết quả đầu tiên nhá, các kết quả tiếp theo thì mình chưa xem. (Bộ phim Bom tấn nhá, hấp dẫn từng chi tiết.)
Cody Banks là điệp viên Mầm non CIA :p
Nội dung phim các bạn vui lòng search Google nha ^o^

piore

Fix duog dan sang o C cho em voi, hic, em vua 4mat may chua kip cai bo go, mod dung xoa bai em

DreamLand

Um, bạn đợi mình Fix cho nha.
Cái này nhiều thư mục con quá, gom sang ổ C cũng hơi nản :p

piore

Dc chua anh oi, hic, nog ruot qua rui. May em cai bo go vao la bi out ngay nen khong the post tieng viet. Huhu

ongtrungducmx25

Bản cập nhật 7.33
Việt hóa: DreamLand
Fix mbm : Caominh171 & DreamLand
SymPViet Group

Ứng dụng tuyệt vời để xem Video và nghe nhạc Online trên Mobile.
Hình ảnh và âm thanh chất lượng HD.

Để biết thêm chi tiết vui lòng xem phiên bản cũ : Tại Đây

Ở phiên bản này chỉ Việt hóa các Module quan trọng : Tìm kiếm, Musix Box, Video Box.

Mọi vấn đề thắc mắc và sai sót về phần mềm xin post bài tại đây.

Để có bản Việt hóa đầy đủ các bạn chép các tệp RSc như phiên bản 7.21
Đã có hướng dẫn trong các tệp README.txt

Nếu có chia sẻ bất kỳ Wap/Web Forum khác xin vui lòng ghi rõ nguồn www.pdaviet.net

Chúc các bạn có những giây phút thư giản thật thoải mái và vui vẻ :p=D>=D>=D>

Lưu ý : Nếu các bạn bị out khi kick vào icon thì Download file đính kèm Datou(super)-Fix - S60_V2-176_208-S733 -SymPViet Group.sis

file tải về error hết bótay không thể nào test được!

thienhop

@ongtrungducmx25: install ko được thì install tiếp lần nữa. Nếu ko được thì khởi động lại máy rồi install tiếp. Mình củng bị vậy làm mãi mới được đó!!

piore

Em đang mún xem bộ phim hoàng phi hồng thì phải gõ thế nào ạ, em tìm mãi mà không đc, híc, thèm xem phim quá