• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Datuu Super 7.33- Nghe nhạc & Xem Video Online đỉnh nhất hiện nay - SymPViet

DreamLand

Bản cập nhật 7.33
Việt hóa: DreamLand
Fix mbm : Caominh171 & DreamLand
SymPViet Group

Ứng dụng tuyệt vời để xem Video và nghe nhạc Online trên Mobile.
Hình ảnh và âm thanh chất lượng HD.

Để biết thêm chi tiết vui lòng xem phiên bản cũ : Tại Đây

Ở phiên bản này chỉ Việt hóa các Module quan trọng : Tìm kiếm, Musix Box, Video Box.

Mọi vấn đề thắc mắc và sai sót về phần mềm xin post bài tại đây.

Để có bản Việt hóa đầy đủ các bạn chép các tệp RSc như phiên bản 7.21
Đã có hướng dẫn trong các tệp README.txt

Nếu có chia sẻ bất kỳ Wap/Web Forum khác xin vui lòng ghi rõ nguồn www.pdaviet.net

Chúc các bạn có những giây phút thư giản thật thoải mái và vui vẻ :p=D>=D>=D>

Lưu ý : Nếu các bạn bị out khi kick vào icon thì Download file đính kèm Datou(super)-Fix - S60_V2-176_208-S733 -SymPViet Group.sis

Chỉnh sửa cuối:

DreamLand

Nghe tại Stream nhạccuatui có link nghe đc có link thì ko :D

Hiện tại đang có Boom tấn Avatar full 5 tập ở mục bên trái gần Tab Tìm kiếm (Video), sub ENG và China :p

Link các kênh truyền hình của China.... CCTV....

Các bạn tìm hiểu thêm nha :D :D :D

Kojiro

Super V.I.P
Hình đẹp, ở đây chỉ có vài anh em, cố lên nhé Hiếu, có máy test liền :D

hihoha

Well-Known Member
Hay quá chờ "đau mắt" mấy hôm rồi mới được chiêm ngưỡng đây.Làm đẹp quá không test hơi phí

lotusgirl

Cái này cũng tuơng tự bản 7.21 thôi, các module thì vẫn giữ nguyên phiên bản. Chỉ có cái file datouportal.rSC là có thêm 1 vài string thôi.Tốc độ của chuơng trình thì nhanh hơn nhưng tốc độ truyền dữ liêu thì vẫn giữ nhu cũ. Cái này mình xin góp ý cho anh DL đó là nên đóng gói các file rSC tiếng Việt của phần mềm và module vào 1 file sis, như vậy sẽ đỡ rườm rà hơn. Như vậy chỉ cần các bước như sau: cài file cài đặt gốc, khởi động lên, tải module, sau đó cài đặt fie sis TV nói trên thì sẽ dễ hiểu và đỡ rườm rà hơn.Hìi

naruto100290

Xem phim rat ngon.Nhug sao datuu nge nhac hoi giat nhi,dug 3g ma van bi giat,hix

Last edited by a moderator:

Tuanhiepkhach

Ban ¤i !Sao bän nay mình dùng không d¡¤c .Nhân vào ICON bi out ra.Mà täi tr¡c tiep t¡ trang cuä nó.Thì dùng tôt.Hjx.Ko có tvjêt.Ban xem lai bän này di.Chak bi l§i ruì ban a!Mình n70-1.Có ai bi nh¡ Zây hông

h04ngl0ng

Mìh làm đúg rồi nhưng khi bấm vào xem fim hay nghe nhạc thì ko xem đc và nó pảo "bộ nhớ hệ thốg đã đóg" nghĩa là sao vậy?

anglelove_199x

huhu. A dl ơi, e dùng N72, e lam đúng như hướng dẩn, giải nén vào đúng thư mục rùi. Nhưng khi nhãn vào icon thì bị nháy 1 cái rùi out lun. Huhu. Giúp e, e thíx pm nay lắm, e dung v3. 21 van xài bthường. Huhu

DreamLand

Hình đẹp, ở đây chỉ có vài anh em, cố lên nhé Hiếu, có máy test liền :D

Hay quá chờ "đau mắt" mấy hôm rồi mới được chiêm ngưỡng đây.Làm đẹp quá không test hơi phí

!!!Ðá test thành công trên N7610

Cái này cũng tuơng tự bản 7.21 thôi, các module thì vẫn giữ nguyên phiên bản. Chỉ có cái file datouportal.rSC là có thêm 1 vài string thôi.Tốc độ của chuơng trình thì nhanh hơn nhưng tốc độ truyền dữ liêu thì vẫn giữ nhu cũ. Cái này mình xin góp ý cho anh DL đó là nên đóng gói các file rSC tiếng Việt của phần mềm và module vào 1 file sis, như vậy sẽ đỡ rườm rà hơn. Như vậy chỉ cần các bước như sau: cài file cài đặt gốc, khởi động lên, tải module, sau đó cài đặt fie sis TV nói trên thì sẽ dễ hiểu và đỡ rườm rà hơn.Hìi

Um, mình tiếp thu. Thank nha :D

Xem phim rat ngon.Nhug sao datuu nge nhac hoi giat nhi,dug 3g ma van bi giat,hix
Nghe nhạc ổn lắm mà bạn :)
Bạn đừng post bài i và j lẫn lộn nha, mình edit 1 lần thui nhe :D

Ban ¤i !Sao bän nay mình dùng không d¡¤c .Nhân vào ICON bi out ra.Mà täi tr¡c tiep t¡ trang cuä nó.Thì dùng tôt.Hjx.Ko có tvjêt.Ban xem lai bän này di.Chak bi l§i ruì ban a!Mình n70-1.Có ai bi nh¡ Zây hông
Mình test trên N70-1 OK mà bạn, nếu vậy bạn chép tệp lang Viet vào thay thế tệp lang china nhé .

Mìh làm đúg rồi nhưng khi bấm vào xem fim hay nghe nhạc thì ko xem đc và nó pảo "bộ nhớ hệ thốg đã đóg" nghĩa là sao vậy?
Hình như lỗi này có gặp trên bản 7.21 nhưng mình vẫn không rõ nguyên nhân :(
Test trên N70 không gặp lỗi này bạn ạ.

DreamLand

huhu. A dl ơi, e dùng N72, e lam đúng như hướng dẩn, giải nén vào đúng thư mục rùi. Nhưng khi nhãn vào icon thì bị nháy 1 cái rùi out lun. Huhu. Giúp e, e thíx pm nay lắm, e dung v3. 21 van xài bthường. Huhu

Lạ nhỉ :-? Em cài lại rồi vào phần mềm tải Module cài đặt trước, xong rồi thoát ra copy các tệp RSc vào nhé :D

tx186n

Mình cài trên n70-1 vẫn ko xài đc, vào icon là bị out ai. Các bạn giúp mình với. Thanks

Vanthu76

7610 xài rất ngon cám ơn nhiều các bạn pda viet!Mỗi điều là khi thóat không hỏi có hay không lên bỡ ngỡ một tí.

Tuanhiepkhach

Không d¡Øc ruì .Vân bi l§i .Sao không cài vào n70 d¡Øc nhî.Chán thât.Nhâp vào icon là bi out.

DreamLand

Mình vừa định Fix cho các bạn nếu bị out :D :D :D

Nhưng Angel bảo là Restart là đc :-?