• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Dance Fever J2ME 240x320- Audition cho "dế"

traihp9001

Well-Known Member
Dance Fever
J2ME 240x320​

Games có cách chơi không mấy khác biệt so với game nhạc nhảy casual Audition.
Người chơi sử dụng các phím chức năng hoặc 4, 6, 2, 8 để di chuyển sang trái, phải trên, dưới. Để tạo bước nhảy kết hợp combo, bạn nhấn các phím tương ứng theo dãy các mũi tên khi chúng hiển thị phía bên trên màn hình. Với mỗi lần bạn nhảy combo, bạn được thưởng 100 điểm. Nếu bạn bấm phải phím tương ứng với mũi tên màu tím, bạn bị trừ 100 điểm. Nếu bạn bấm sai phím hoặc không bấm phím 15 lần, bạn sẽ mất đi 1 lần chơi.

(đổi đuôi file thành đuôi rar rồi giải nén copy file jar và cài)

thanhnam711

cool...... game quá hay, hồi trước chơi game này của fpt nhưng nó cứ léo nhéo đòi mua, ghét quá xóa rồi. nay có cái này hay quá thanks

traihp9001

Well-Known Member
cool...... game quá hay, hồi trước chơi game này của fpt nhưng nó cứ léo nhéo đòi mua, ghét quá xóa rồi. nay có cái này hay quá thanks

mình còn 1 game nữa giống hệt trò Audition nhưng nó lại là game online tiếng Trung nên ko dám post
14 lần tải mà có 2 người thanks chán thật

linhvnvip

mình còn 1 game nữa giống hệt trò Audition nhưng nó lại là game online tiếng Trung nên ko dám post
14 lần tải mà có 2 người thanks chán thật

boss nốt cái game tiếng trung của bác di.cho anh em hưởng sái với nó là game online luôn à

LeHai85

cảm ơn anh ..nhưng mà có tiếng anh thì hay ....không biết ai có không nhỉ

thanhnam711

file .jar là file chạy, bạn đừng giải nén nó làm gì, copy thẳng file .jar vào máy và cài đặt thôi