• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Đã có FW 21.0.025 cho NOKIA-5800

Status
Không mở trả lời sau này.

brightstart

Mình cứ chờ bao giờ ra phiên bản 21 của Orange thì up 1 thể, nhìn hoài cái màn hình cũ chán lém rùi! ^^

sirate

TIN VUI đã up FW lên v21 được rồi ... có thêm phần WIND IT R V2 code 0582194 up lẹ lẹ hehe .
Giờ phiên bản HK và FI vẫn code như cũ anh em ai up thì up đi ... yeye
Giờ mình test bản WIND trước =.=

ly_phi_long

cho toi hoi van de nay.........

bac cho toi hoi voi...la khi toi update xong,thi tu nhien may bi sup nguon va tat luon.ko the tiep tuc chay nua.bay gio toi phai lam the nao de co the update dc vay.xin cam on nhieu

boss113

bac cho toi hoi voi...la khi toi update xong,thi tu nhien may bi sup nguon va tat luon.ko the tiep tuc chay nua.bay gio toi phai lam the nao de co the update dc vay.xin cam on nhieu
bạn có cứu phone bằng cách sử dụng JAF
bạn có thể qua đây xem hướng dẫn nha sử dụng JAF và cách cứu phone nha http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=48499 hoặc bạn có thể xem lại mầy bài trước của bác thanhdlh2003 có hướng dẫn đó

Chỉnh sửa cuối:

nobodycfm

Cảm ơn các bác, up nhanh không thì nó lại không cho up nữa nhưng trước tiên phải xạc đầy pin đã, sốt ruột quá

snsd2008

Anh em cho mình hỏi tý, cái máy của mình bấm *#0000# thì nó ra phiên bản 20 còn khi vào PC suite để update phần mềm thì cái phiên bản lại như trong hình --->không update được. Thế này là thế nào vậy ?máy mình có bị gì ko đây, mình mua con này 2 tháng trước ở TGDĐ.

r3v3ng3

hic vậy em nên up bản WIND hay bản thường đây :( ai up bản wind rồi cho em cái review đi :(

ke0kul

@snsd2008: làm theo hướng dẫn ở trên đi bro. change product code đã rồi mới up đc chứ. ;;)

snsd2008

@snsd2008: làm theo hướng dẫn ở trên đi bro. change product code đã rồi mới up đc chứ. ;;)
tại sao phải change code vậy bạn ? mình mua máy mới chính hãng tại TGDĐ mà, chẳng lẽ máy nào mún up cũng phải đổi code hết à ? (mình mới tham gia nên ko hiểu)

boss113

tại sao phải change code vậy bạn ? mình mua máy mới chính hãng tại TGDĐ mà, chẳng lẽ máy nào mún up cũng phải đổi code hết à ? (mình mới tham gia nên ko hiểu)
vì phiên bản FW 21.0.025 này hiện chỉ có code của FI và HK thôi (nên ko có tiếng việt )chưa hỗ trợ code của việt nam nên bạn phải change code mới có thể up đc

snsd2008

vì phiên bản FW 21.0.025 này hiện chỉ có code của FI và HK thôi (nên ko có tiếng việt )chưa hỗ trợ code của việt nam nên bạn phải change code mới có thể up đc
ok thanks bạn nhiều :D

tranthaicantho

Một số hình ảnh chụp từ camera 5800 FW 21 tuy có đẹp hơn tí nhưng chất lượng chụp thiếu sáng vẫn chưa được cải thiện

snsd2008

Mình pó tay rồi, hì hục cả buổi chiều change code mà đâu vẫn vào đấy. Mình làm theo hướng dẩn change code dùng OMG_JAF, lúc read thì ra code đã đổi nhưng vào chương trình update vẫn là cái phiên bản sụn cùi mía:

thanhdhl2003

Mình pó tay rồi, hì hục cả buổi chiều change code mà đâu vẫn vào đấy. Mình làm theo hướng dẩn change code dùng OMG_JAF, lúc read thì ra code đã đổi nhưng vào chương trình update vẫn là cái phiên bản sụn cùi mía:

Bạn nên Flash lên FW 20.0.012 bằng JAF, rồi up lên 21.0.025 xem sao :)

sirate

bạn xoá cái NSU cũ và cài lại , cái mới càng tốt .... mình cũng thử rồi :
- Lúc đầu sau khi change code ko up được , sau khi xoá và đã up lên lại bình thường . Chúc bạn up lên v21 và tận hưởng cái mới vui vẻ ;;)
- Có ai liều up = JAF coi còn bị tình trạng ngủm nguồn khi up ko ... để cho anh em hiểu biết thêm hehe

WiSoul

Hiện tại NSU đã cho Up trở lại, các bạn nào muốn Up thì nhanh chân lên nhé. Trên NaviFirm cũng đã có thêm 1 phiên bản mới (Wind IT) ai có can đảm up bằng JAF thì load về up thử nhé :D

Lại một lần nữa nhờ anh Thanh làm thí nghiệm oài, cốg hiến là chính mà anh

Hoden

Super V.I.P
- Lúc đầu sau khi change code ko up được , sau khi xoá và đã up lên lại bình thường . Chúc bạn up lên v21 và tận hưởng cái mới vui vẻ ;;)
- Có ai liều up = JAF coi còn bị tình trạng ngủm nguồn khi up ko ... để cho anh em hiểu biết thêm hehe

tính ăn phở đi trước,lôi nước theo sau hả.xúi dạy! ừ mà ý kiến này cũng hay.bạn thư trước đi.mình làm biéng up bằng nsu lắm.lúc này ưa cúp diện đột xuất lắm

boss113

tính ăn phở đi trước,lôi nước theo sau hả.xúi dạy! ừ mà ý kiến này cũng hay.bạn thư trước đi.mình làm biéng up bằng nsu lắm.lúc này ưa cúp diện đột xuất lắm
mình thử up bằng JAF ròi vẫn ko đc các bác :(:(:(:(:(:(:(:(:(

Status
Không mở trả lời sau này.