• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CWF 5800 RM-356 V52.0.101] Phiên Bản N97mini V30 for 5800 by thanhhaifire

Status
Không mở trả lời sau này.

d3ad

Link đó mình bấm sao mà down k đc h down lại phải chờ 30p :((

binhnhox

e flash xong rồi,dùng core cũ rếh của binh24.bác nào cần core mf thì pm tn riêng e share nha

binhnhox

srr e spam 1 cái mod đừng del,có bác nào giúp e thay đổi hình khởi động hok ạ!e chép file *.gì vào Z/rouscer hok dc

sorryilov3u

mà bác chủ top ơi, cái này icon tùm lum thiệt. Vào thẻ nhớ mà có 2 loại icon (icon trắng anna, icon vàng N8), còn trong setting và messenger vẫn là N8. Chưa full

taothephong

bạn muốn xài 5800 gốc thì trên 4rum mình có ng post rùi đó v52.0.101, chỉ cần down core và rofs2 về và JAF thôi

k phải,ý mình là mún jaf các bản như thế này,thì mình phải cần các file *.dcp,*.vpl,*.bin,các file này phải là phiên bản 52.101 và cùng là of RM-356 0559676 thì mình mới jaf đc chứ.thế bạn bít link down fireware gốc of 0559676 thì cho mình xin vs

thanhhaifire

k phải,ý mình là mún jaf các bản như thế này,thì mình phải cần các file *.dcp,*.vpl,*.bin,các file này phải là phiên bản 52.101 và cùng là of RM-356 0559676 thì mình mới jaf đc chứ.thế bạn bít link down fireware gốc of 0559676 thì cho mình xin vs

màu sắc máy ko quan trọng bạn ah ! máy mình test là màu xanh nhưng vẫn dùng FW màu đỏ thôi. để down FW gốc bạn dùng navifirm nhé (google)

d3ad

Có một lỗi là khi màn hình xoay ngang thì vào phần tin nhắn hay cài đặt, bên phải màn hình bị hiện thị một phần của menu :|

thanhhaifire

hiện bản này chỉ mới là SP1 nên ko tránh khỏi thiếu sót, mong các bạn test và thông cảm. nếu đa số hào hứng với bản N97mini for web 2.3 thì sắp tới mình sẽ cook bản này y như vậy ! nhưng chắc chắc rằng dung lượng rofs2 sẽ cao hơn nhiều và bản thân FW gốc đã cao rồi.

@vurain84: mod ấy đang có 1 lỗ hỏng, để tui test kỹ fix lỗi này đã

Luu_Tan_Vu

hiện bản này chỉ mới là SP1 nên ko tránh khỏi thiếu sót, mong các bạn test và thông cảm. nếu đa số hào hứng với bản N97mini for web 2.3 thì sắp tới mình sẽ cook bản này y như vậy ! nhưng chắc chắc rằng dung lượng rofs2 sẽ cao hơn nhiều và bản thân FW gốc đã cao rồi.

@vurain84: mod ấy đang có 1 lỗ hỏng, để tui test kỹ fix lỗi này đã
thôi cám ơn nha tui fix xong rồi

thanhhaifire

Có một lỗi là khi màn hình xoay ngang thì vào phần tin nhắn hay cài đặt, bên phải màn hình bị hiện thị một phần của menu :|

à lỗi này thằng bạn mới báo hùi sáng, hôm nay sẽ ráng fix, và up bản vá lỗi sớm nhất, đồng thời fix icon luôn

Status
Không mở trả lời sau này.