• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CorePlayer v1.36.7427 S60v3 SymbianOS9.x Mod Icon & VH by hunterviet (SymPViet dream)

Status
Không mở trả lời sau này.

baeanhvaem

Mình dùng 3250 bác ạ!vào đuược lần đầu nhuưng lần sau vào nó hỏi seriall number.nhập gì nó cũng bao sai rồi out ra lun.hjx.pm hay wá mà em vẫn chưa dùng được

hduonghn

Mình dùng 3250 bác ạ!vào đuược lần đầu nhuưng lần sau vào nó hỏi seriall number.nhập gì nó cũng bao sai rồi out ra lun.hjx.pm hay wá mà em vẫn chưa dùng được

Thế bạn thử tìm bản 1.35 cài xem sao!

baeanhvaem

Bạn search cho mình luôn đươc không?đang lên qua điên thoạ.phải dùn pm java VN đẻ gõ tiếng viêt na

baeanhvaem

Mạng mediafire bị sao ây.hĩ.mình vào đown mà toàn là processin dowload request.hix.đến được với pm này gian nan ghê

MinhThang

Manager
Mạng mediafire bị sao ây.hĩ.mình vào đown mà toàn là processin dowload request.hix.đến được với pm này gian nan ghê

Ra tiệm net down tí chứ gì mà gian nan thế bạn. Phần mềm này đúng là rất hay, xem phim, video Clip tệp DAT cứ phải nói là tuyệt.

matthenho

em cung giong nhu ban baeanhvaem, vào đuược lần đầu nhuưng lần sau vào nó hỏi seriall number,cahai ban 1.35 va 1.36.

baeanhvaem

BBuồn thật đấy!hix.ban1.35 cũng báo như thế.xóa cài lại cũng bị tình trạng nhu tren.co pro nào giúp mình với:((

hduonghn

BBuồn thật đấy!hix.ban1.35 cũng báo như thế.xóa cài lại cũng bị tình trạng nhu tren.co pro nào giúp mình với:((

Sax, mấy bản đó full hết mà máy bạn ăn mất thuốc là sao nhỉ. Sót cái bản 1.32 đó! Tìm trong box này nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.