• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cơ hội kiếm PVD cho các mem thân thiết của PV!!!

thanhtungsx

Chài ai , phải copy link đưa vào đây nữa à ? Vậy bạn ko thấy mình đã post những bài nào sao KJR ?:)

MinhThang

Manager
Chài ai , phải copy link đưa vào đây nữa à ? Vậy bạn ko thấy mình đã post những bài nào sao KJR ?:)

Đó là qui định mà em, KJR sao mà tìm đếm hết số bài viết vì nhiều ngừoi mà,chỉ kiểm tra thôi. Muốn có xiền thì phải vất vả thôi :D

thanhtungsx

Chài ai có tiền xài thiệt hả anh ? Vậy làm sao chuyển khoản đây ? Em ở Sóc Trăng í

nhunguyen12

các bác cho em hỏi chút là PVD là tiền phải không ạ, có tác dụng gì, tiền mặt hay sao vậy, có thể xài được, 150PVD ứng với bao nhiều vậy?

MinhThang

Manager
các bác cho em hỏi chút là PVD là tiền phải không ạ, có tác dụng gì, tiền mặt hay sao vậy, có thể xài được, 150PVD ứng với bao nhiều vậy?

Đúng là tiền được chuyển vào tài khoản của bạn, nếu bạn có đủ điều kiện như trên.