• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Có cái Effects bể cá rất đẹp đây - theme đại dương [cập nhật]

anhphu18

bác nào làm giùm cái thêm có hình nền vào trong menu luôn cho nó đồng bộ :(

tinhbuon84

hiệu ứng đẹp nhất mà mình dùng...kết hợp với theme nền xanh nhìn pro lắm...cho mấy thằng làm cùng coi chúng nó mê tít

manhhaitnpro

Đẹp lắm bác ạ . Với bể cá này màn hình như được sống động hơn rất nhiều . Thank bác

Last edited by a moderator:

Hikira

hjx mình JAF bản kia có hiệu ứng phượng hoàng,giờ chép cái này vào đường dẫn như bạn chỉ và apply c2z lun làm hết nhưng vẫn hiệu ứng phượng hoàng là sao bạn? k đổi hiệu ứng đc hay sao

Ntv_79

hjx mình JAF bản kia có hiệu ứng phượng hoàng,giờ chép cái này vào đường dẫn như bạn chỉ và apply c2z lun làm hết nhưng vẫn hiệu ứng phượng hoàng là sao bạn? k đổi hiệu ứng đc hay sao
Lưu ý đúng tên Effects, đúng đường dẫn C/resource/
apply c2z
Tắt và bật lại hiệu ứng!
Và cá chỉ bơi lội ngoài hs thôi nhé!

Hikira

Lưu ý đúng tên Effects, đúng đường dẫn C/resource/
apply c2z
Tắt và bật lại hiệu ứng!
Và cá chỉ bơi lội ngoài hs thôi nhé!
C/resource/Effects phải ko bạn?
hay
C/resource/Under The Sea by ermsk8er/Effects

huybehp

trước rất thjk cái bể cá này nhưng mà phải cài home của ss mà lag giật
giờ có cái này thjk thế :x:x:x

Hikira

trước rất thjk cái bể cá này nhưng mà phải cài home của ss mà lag giật
giờ có cái này thjk thế :x:x:x
phải có loại bể cá mình chạm vào cái con cá cho bơi chỗ khác thì hay :))

Ntv_79

phải có loại bể cá mình chạm vào cái con cá cho bơi chỗ khác thì hay :))
Cái này mới đúng là có voi đòi... :D Đùa thôi. Cái bạn nói có 1 app của pico đấy, tên giống tên theme trên bài số 1 thì phải, dí vào con cái kéo nó đi chơi! Thích thì search thử xem.

Hikira

Cái này mới đúng là có voi đòi... :D Đùa thôi. Cái bạn nói có 1 app của pico đấy, tên giống tên theme trên bài số 1 thì phải, dí vào con cái kéo nó đi chơi! Thích thì search thử xem.
cài Effects này k thay thế đc Effects phượng hoàng đã jaf rùi bạn ơi :-s bạn có file c00k k? cho mình file c00k để mình jaf lại đc k?