• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chuyên đề tình yêu! LOVE TO LOVE!

oanhngo

Haizzzzzzzzzzzzz!Quá trình "iu đương " của tui : "Ôm" Laptop , "Ôm" Xe ,"Ôm" PC , "Ôm" Điện Thoại ,và cuối cùng là "Ôm" Gối ! hết thời gian để "Ôm" bạn gái :(

hbinhlove2003

Anh Bình cung cấp cho em đoạn cuối ik, em có mỗi đoạn đầu thoai
đang chĩnh sửa và edit lại khuôn mặt ,lồng khung ghép hình vào cho nó khác đi sau đó tung lên YOUTUBE =))

TruongHan

Super V.I.P
Cầm tay em chỉ một phút giây cả thế giới trong anh mở lối thiên đường
Cầm tay em lòng anh xuyến xao không nên lời..
Cầm tay em lòng anh hát ca, một khúc hát yêu thương hạnh phúc tuyệt vời
Cầm tay em lòng anh ước mong chỉ vậy thôi..

pethuylovely

ui tình yêu nó thật là đau khổ ,khó nghĩ ,khó hiểu ,................................,làm thế nào để hiểu được :-?:-?:-?:-?:(:(:(:(

llTuyetTinhCocll

ui tình yêu nó thật là đau khổ ,khó nghĩ ,khó hiểu ,................................,làm thế nào để hiểu được :-?:-?:-?:-?:(:(:(:(

Bữa nào quỡn qua đây....a giảng cho mà hiểu.....nói về tình yêu thì ta đây 1 bụng luôn ý.....

pulukute

chuyện tình yêu trên thế gian ,có biết bao nhiêu chuyện xảy ra ,thui cứ để tự nhiên đi là tốt nhất
người mình thương lại không thương mình ,còn người mình không thương lại thương mình chứ
:-/:-/:-/:-/:-/ khó hỉu thiệt

AnhTu

Super V.I.P
chuyện tình yêu trên thế gian ,có biết bao nhiêu chuyện xảy ra ,thui cứ để tự nhiên đi là tốt nhất
người mình thương lại không thương mình ,còn người mình không thương lại thương mình chứ
:-/:-/:-/:-/:-/ khó hỉu thiệt
Ai xấu số thương e dzị >:)