• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - GAME JAVAR CHO UIQ3.0

CongVoi

Super V.I.P
Có một số game mình hok post được ảnh lên các bạn thông cảm dùm mình nhé.Chúc các bạn chơi vui vẻ.

Kojiro

Super V.I.P
Cover Ops 1949 3D

Gaem nhập vai, bắn súng!

darkgamer

Tới lượt mình tham gia nhé .
----------------------------------
The Sim 2
_Game quá quen thuộc trên PC hiện nay .

darkgamer

Lumines
+ Game đã từng làm mưa làm gió ở loại máy cầm tay PSP , nay được chuyển thể sang Mobile . Cách chơi đa dạng , hình ảnh đẹp , âm thanh hay và phong phú .

thanhnhut87

game java thì nhìu nhưng ko rất ít game chơi tốt trên p990 vì ko fullscreen và khó điều khiển

mami

game java thì nhìu nhưng ko rất ít game chơi tốt trên p990 vì ko fullscreen và khó điều khiển

Bạn nói thế là sao?Mình thấy chơi thế cũng được mà.Bạn hok thấy game cho UIQ3.0 là quá ít à.Có càng nhiều được thay đổi nhiều càng thích chứ sao.Các Pro đã có công post lên rồi ,thì mình k nên chê bai gì cả.

CongVoi

Super V.I.P
kinh thiệt em phải khâm phục số lượng game cùa congvoi nhiều quá :D

Bạn nói thế là sao?Mình thấy chơi thế cũng được mà.Bạn hok thấy game cho UIQ3.0 là quá ít à.Có càng nhiều được thay đổi nhiều càng thích chứ sao.Các Pro đã có công post lên rồi ,thì mình k nên chê bai gì cả.

CÁC BẠN CHÚ Ý KHÔNG THẢO LUẬN Ở ĐÂY NHÉ.

nguyenleanh

Bác congvoi đúng là sưu tầm game nhiệt tình thiệt, games của bác rất chi là phong phú, chác suôt ngày bác check games, games của bác hay thật, cám ơn bác nhé.

CongVoi

Super V.I.P
Bác congvoi đúng là sưu tầm game nhiệt tình thiệt, games của bác rất chi là phong phú, chác suôt ngày bác check games, games của bác hay thật, cám ơn bác nhé.

Bạn chú ý lần sau không thảo luận ở đây nữa nhé.

nguyenleanh

góp với topic của pác congvoi một số games java nè, tôi đã test p990i rồi ok "tất nhiên là không phải test hết vì không có nhiều thời gian suốt ngày test và chơi game như bác congvoi", nhưng phần lớn games hoạt động ngon trên SUIQ và các máy hỗ trợ java game
các bạn tự vào google và tìm theo tên sẽ có ảnh của games

Link còn hoạt động ok 100%: 210 games theo thứ tự tên a b c và được trình bày rõ ràng, download cũng dễ dàng nhanh chóng:

Link nè:

http://beta.johnex.se/files.php?dir=/UIQ3.0/Games/Java

please enjoy java games

Chú ý trong link cua mình tìm được còn tổng hợp rất nhiều phầm mềm và games, themes, cũng như các tiện ích cài trên pc giành quản lý điện thoại ví dụ link http://beta.johnex.se/files.php?dir=/UIQ3.0
link nè mình tình cờ tìm được khi dùng google chứ không "copy, paste, thay đổi thành tên khác ..." theo một hình thức cao hơn như người khác ...hehe, mình thấy hay quá nên share cho cộng động anh em dùng UIQ p990i, M600, hay các điện thoại hỗ trợ chơi games jave ... mong chiếc điện thoại của các bạn sẽ thú vị hơn.
:X

Một số ảnh tham khảo cho sinh động bài viết, cái này thì mượn tạm link up của bác congvoi nhé
attachment.php
attachment.php

attachment.php
attachment.php

attachment.php
attachment.php

attachment.php
attachment.php

attachment.php
attachment.php

attachment.php
attachment.php