• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM HỖ TRỢ CHAT TRÊN PPC

Bạn thấy phần mềm chat Yahoo nào hữu dụng?

• IM Plus

Votes: 1,023 73.5%
  • Agile Messenger

Votes: 281 20.2%
  • Verichat

Votes: 51 3.7%
  • Sqij - Messengers

Votes: 10 0.7%
  • imov Messenge

Votes: 10 0.7%
  • inlux Messenger

Votes: 16 1.2%

• Total voters
    1,391
Status
Không mở trả lời sau này.

AsTimeGoesBy

Dùng "tốt" ở đây nghĩa là .... hả bác ;)) thế bác có bản Eng ko cho em xin chứ em không quen sài tiếng Việt :(

sasser

may van bao het han dung thu 7 ngay.minh da remove triet de nhung van ko dc. xin loi vi opera mini 5 ko go dc tv

vietphuong73

Dùng "tốt" ở đây nghĩa là .... hả bác ;)) thế bác có bản Eng ko cho em xin chứ em không quen sài tiếng Việt :(
Bạn cài vào thì muốn chọn tiếng gì chẳng được?
Nhưng bản này vẫn chưa "tốt", mình reset máy rồi mới cài vẫn báo đăng ký.

CuongSuper

em cũng cài thử rồi nhưng ko đc, vẫn đòi đăng ký, thôi dùng nimuzz cũng được em thấy cũng hay hay

PhongQuang

Super V.I.P

may van bao het han dung thu 7 ngay.minh da remove triet de nhung van ko dc. xin loi vi opera mini 5 ko go dc tv

Bạn cài vào thì muốn chọn tiếng gì chẳng được?
Nhưng bản này vẫn chưa "tốt", mình reset máy rồi mới cài vẫn báo đăng ký.

em cũng cài thử rồi nhưng ko đc, vẫn đòi đăng ký, thôi dùng nimuzz cũng được em thấy cũng hay hay

Trước khi cài bản mới các bạn phải xóa hết bản cũ và mọi thứ liên quan đến nó như:
My Device> Application Data>IMPlus
HKEY_LOCAL_MACHINE/Software/Apps
Nếu chưa được thì HR máy cài lại từ đầu là OK.

tuanquynh8083

Active Member
MÌnh thấy sài IM chán quá mấy ngày nay lại truy nhập không được>?
mình xài mạng viettel 2 ngày trước vào gprs rất phập phù.xài bản 7.0.1 vẫn bắt đăng ký mặc dù thử đủ kiểu,còn dùng bản 7.0.1lite thì vào vô tư nhưng có vẻ chậm.

CuongSuper

mình thấy dung ola là ổn định nhất, mình dung nimbuzz hay mấy cái khác thỉnh thoảng mới vào đc còn ola lúc nào cũng vào đc mỗi tội ppc thì chưa hỗ trợ hết chức năng

hungm

xin phần mềm chát cho pocket pc

Bạn nào có phần mềm chát cho pocket pc cho mình dùng với mấy hôm nay Slick bị lỗi ko cho phép dùng nữa. cám ơn các bạn
gửi giùm file .cab nhé

hungm

Cám ơn bạn đã gửi cho.tôi tải về file.cab cài vào thẻ nhớ rồi tiến hành cài đặt... nhưng sâu chạy đc khoảng 2 vạch màu xanh rồi cứ thế kô thể chạy thêm được tiếp như vậy việc cài đặt là kô thể? các bạn có thể hướng dẫn giúp tôi được không.hay có thể cho tôi phần mềm chát nào khác .có thể là máy của tôi không thích hợp với sof này chăng?Tôi đang dùng Atom Ppc.
Cám ơn các Bạn !nếu có thể hướng dẫn cụ thể 1 chút giúp tôi vì tin học khoản này tôi hơi kém.;)

ThaiChienvn

Cám ơn bạn đã gửi cho.tôi tải về file.cab cài vào thẻ nhớ rồi tiến hành cài đặt... nhưng sâu chạy đc khoảng 2 vạch màu xanh rồi cứ thế kô thể chạy thêm được tiếp như vậy việc cài đặt là kô thể? các bạn có thể hướng dẫn giúp tôi được không.hay có thể cho tôi phần mềm chát nào khác .có thể là máy của tôi không thích hợp với sof này chăng?Tôi đang dùng Atom Ppc.
Cám ơn các Bạn !nếu có thể hướng dẫn cụ thể 1 chút giúp tôi vì tin học khoản này tôi hơi kém.;)
Bạn tải lại Nimuzz về máy rồi giải nén trước qua PC xong cài đặt lại trên PPC nhé..! Bản này đã được Việt hóa bới anh Phongquang
Bạn Download Nimbuzz > http://download678.mediafire.com/lz9huz9h5fsg/nkqnze4db3c/Nimbuzz.rar
hoặc thời điểm này Vitalk của Việt Nam mình sài yahoo cũng rất tuyệt
Download Viatalk Bản Full ngon lành nhé 0.530 chứ không phải 0.470 ngày xưa. cho ATom bạn và tất cả các HDH mobile 2003 trở lên đây.​
* Bản Full lick> http://wap.vimobi.vn/vitalk/downloadlink.htm?id=&u=&lid=1
* Bản Lite lick> http://wap.vimobi.vn/vitalk/downloadlink.htm?id=&u=&lid=3
Hiện 2 lick trên thì mình thấy trang chủ của Vitalk chưa có. Vì đây là bản dùng thử nên các bạn ai thich thì tải Lite ko thich thì đợi. Còn tải bản Full coppy vào thẻ chạy ngon lành phải nói
Tính năng: trượt rất thuận tiện.
Có nhiều dịch vụ , Gram: caro,đua ngựa, từ điển, quà tặng âm nhạc, quan lý $huni, Google mail, truyện cười, quản lý AVATAR, phong chát cộng đồng.., Yahoo.
Chúc các bạn vui nhé...!

Last edited by a moderator:

nguyendg

xin giúp đỡ soft chat cho o2 cocoon

Tình hình là mình có em 02 cocoon. em đang cần 1 soft để chat trên dt mà k tài nào down được trên dt, còn down = pc thì em nó không set up được. máy mình đã cài gprs của vina, lướt web ầm ầm mà có mỗi tội khi down yahu+ vitalk nó đều báo lỗi 903..., k cho dow. bro nào bik cách down và chạy chat chit cho em cocoon nay chỉ giáo em với nhe! xin hậu tạ.^^!

LuongQuang

Super V.I.P
Tình hình là mình có em 02 cocoon. em đang cần 1 soft để chat trên dt mà k tài nào down được trên dt, còn down = pc thì em nó không set up được. máy mình đã cài gprs của vina, lướt web ầm ầm mà có mỗi tội khi down yahu+ vitalk nó đều báo lỗi 903..., k cho dow. bro nào bik cách down và chạy chat chit cho em cocoon nay chỉ giáo em với nhe! xin hậu tạ.^^!

O2 Cocoon chẳng cài được soft này tại đây hết vì nó không dùng WM!

May ra mấy soft Java chạy được nếu máy đó có hỗ trợ Java! :-??

nguyendg

O2 Cocoon chẳng cài được soft này tại đây hết vì nó không dùng WM!

May ra mấy soft Java chạy được nếu máy đó có hỗ trợ Java! :-??

cám ơn anh LuongQuang. o2 cocoon có java. A có thể tư vấn dùm e 1 soft k ạ? e đang Cần lắm !;;)

ThaiChienvn

cám ơn anh LuongQuang. o2 cocoon có java. A có thể tư vấn dùm e 1 soft k ạ? e đang Cần lắm !;;)
Posted via Mobile Device
Làm gì mà hoắng cả lên zậy bạn. Bạn coi kỹ chưa, mình mới póst xong mà bạn ko chịu vọc xem sao mà còn lúng túng.. Bạn Download cho mình bản Full của Vitalk mới 0.530 ở bài dưói. Bạn download bằng điện thoại của bạn cũng được,bạn tải ở đâu thì vào đó rồi chay Vitalk là oke, không fải cài. cái này chạy trên Java ngon do.

nguyendg

Posted via Mobile Device
Làm gì mà hoắng cả lên zậy bạn. Bạn coi kỹ chưa, mình mới póst xong mà bạn ko chịu vọc xem sao mà còn lúng túng.. Bạn Download cho mình bản Full của Vitalk mới 0.530 ở bài dưói. Bạn download bằng điện thoại của bạn cũng được,bạn tải ở đâu thì vào đó rồi chay Vitalk là oke, không fải cài. cái này chạy trên Java ngon do.

hihi, không phải mình la hoắng lên đâu.mà cái cocoon nó k down về được, nó báo lỗi 903 loss of sever. còn down trực tiếp link của Chien ve Pc copy qua thẻ nó k cho lệnh run, mình k set up hay động j` tới nó được.các dòng máy chạy hdh mình thử dc rùi mà mình đang thắc mắc con cocoon, k làm được, bro chỉ tận tình dc hem, thanks nhìu nhìu

htdungcaonguyen

Well-Known Member
LonelyCatGames Slick v0.54

LonelyCatGames Slick v0.54

Phần mềm chát quen thuộc, giao diện thân thiện dễ sử dụng có phiên bản mới.

DOWNLOAD

Status
Không mở trả lời sau này.