• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chương trình nghe nhạc FIVNPlayer,bản cập nhật

quangvinhvn

Mình đã test ok trên n73ME.anh em dùng rồi cho ý kiến nha !!!!!!!!!! đây là bản 2.70,mới nhất đấy
Anh em cài vào nhớ remove sleep timer nhá,không thôi nó sẽ tự thoát ra ngoài đấy.
Để nghe nhạc, ta chọn các định dạng format rồi để cho nó search,lần sau vào chương trình nó cũng search,nếu chờ thì hơi lâu,để cho nó search khoảng 5 giây rồi ta ấn cancel --> vô nghe nhạc ok
Điểm mạnh của FIVN là nhỏ gọn,hỗ trợ nhiều định dạng(aac,amr,midi,mp3,mp4,wma &wav),có chỉnh aquarizer,stereo widening và đặc biệt có hẹn giờ tắt.thử đi các bác
;)

Chỉnh sửa cuối:

CongVoi

Super V.I.P
mình đã test ok trên n73ME.anh em dùng rồi cho ý kiến nha !!!!!!!!!! đây là bản 2.70,mới nhất đấy
anh em cài vào nhớ remove sleep timer nhá,không thôi nó sẽ tự thoát ra ngoài đấy.
chọn các định dạng format rồi để cho nó search,lần sau vào chương trình nó cũng search,nếu chờ thì hơi lâu,để cho nó search khoảng 5 giây rồi ta ấn cancel --> vô nghe nhạc ok
điểm mạnh của FIVN là nhỏ gọn,hỗ trợ nhiều định dạng,có chỉnh aquarizer,stereo widening và đặc biệt có hẹn giờ tắt.thử đi các bác
;)

Bài này trangheohn đã post ở đây rồi nè: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=21122&page=5 (#49).Nhưng dù sao cũng Thanks bạn cái,có cố gắng =D>=D>

Kojiro

Super V.I.P
Bài này trangheohn đã post ở đây rồi nè: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=21122&page=5 (#49).Nhưng dù sao cũng Thanks bạn cái,có cố gắng =D>=D>

Bài này mình gọi là review đấy CongVoi à :p

@quangvinhvn: bạn cần chú ý những điểm sau để bài viết nhìn đẹp hơn nhé:

- Tựa đề còn ghi hoa đầu câu (KJR mới sửa lại đó)

- Giới thiệu chức năng hay tuỳ chỉnh cần trình bày rõ ràng, ngắt câu, xuống dòng thì ok hơn.

- Quan trọng, cần thể hiện rõ ứng dụng này hỗ trợ định dạng nào nữa nhé.

Thân!

abuladu

Cho mình hỏi, PM này có cho tạo 1 playlist ko và có chơi random bài hát trên playlist đó ko vậy, nếu ko đc thì bạn nào có pm làm được 2 việc này share cho mình hé, thanks

Chỉnh sửa cuối:

quangvinhvn

Cho mình hỏi, PM này có cho tạo 1 playlist ko và có chơi random bài hát trên playlist đó ko vậy, nếu ko đc thì bạn nào có pm làm được 2 việc này share cho mình hé, thanks

Theo mình biết thì chơi theo random được,bạn vào phần setting\playback mode\random.Còn playlist thì không có,bạn vọc thử xem :D

KenVy

Còn ... thì sao hả ae? Ủa mà chơi Mp4 chỉ có tiếng thôi ko có hình à ?

Last edited by a moderator: