• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG SINH NHẬT THÀNH VIÊN

Status
Không mở trả lời sau này.

Anhtoitb

He he! Vui quá vì hum nay sinh nhật mình. Mọi người cứ chúc mừng em và nhớ tặng quà luôn nhé!

PhamQuang

Manager
Chúc mừng sinh nhật Mod. Anhtoitb !!!

Chúc Tới luôn mạnh khỏe, vui tươi yêu đời và ngày càng có nhiều đóng góp tốt xây dựng forum nhé.

=D>=D>=D>=D>=D>

Anhtoitb

Xin chân thành cảm ơn sự yêu mến và những lời chúc của mọi người! Ngày hum nay vui quá!

AnhTu

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật của Anhtoitb
Chúc bạn luôn nhận được thật nhiều niềm vui từ thế giới riêng của mình & đạt được nhiều hơn nữa những gì mình mơ ước.

Tmap

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật Anhtoitb, chúc một ngày vui vẻ hơn mọi ngày và chúc tất cả các ngày còn lại cũng vui vẻ như ngày hôm nay!!!

XuanTruong

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật Anhtoitb (Ăn tỏi tàn bạo) nhé!:)):)):)) Chúc chú Em hay ăn chóng lớn và sớm có vợ!!!:))=D>

To all: Các Bạn chuẩn bị quà và lời chúc thật hay, ý nghĩa để ngày mai chúc mừng sinh nhật lần thứ 51 ngày sinh của Man PhamQuang nhé!!!;;);;);;)=D>=D>=D>

loveblue

Super V.I.P
To all: Các Bạn chuẩn bị quà và lời chúc thật hay, ý nghĩa để ngày mai chúc mừng sinh nhật lần thứ 51 ngày sinh của Man PhamQuangnhé!!!

Nghe đồn rằng ngày mai ai mà chúc mừng Anh Quang sớm nhất sẽ được tặng 100.000 PVD =))=))

Status
Không mở trả lời sau này.