• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHIA SẺ VIDEO 3D CHẤT LUỢNG HD & FULL HD CHO EVO 3D

pipchic

Em đã Convert sang chuẩn HD.mp4, đã test trên máy của em, xem ngon lành. Đúng như Bác Ân đã nói là Hàng họ văng hết ra ngoài, nhưng em sờ mãi chẳng được :D

Link down: Mediafire Uploading........ ( 2,13Gb thôi ạ, các Bác cố chờ nha )

PHẦN MỀM NỐI FILE CÁC BÁC DOWN Ở ĐÂY
File Splitter & Joiner

DOWNLOAD HERE ( Chúc các Bác ngon miệng và bổ mắt :)) )

3 D Sex And Zen(3).mp4.001
3 D Sex And Zen(3).mp4.002
3 D Sex And Zen(3).mp4.003
3 D Sex And Zen(3).mp4.004
3 D Sex And Zen(3).mp4.005
3 D Sex And Zen(3).mp4.006
3 D Sex And Zen(3).mp4.007
3 D Sex And Zen(3).mp4.008
3 D Sex And Zen(3).mp4.009
3 D Sex And Zen(3).mp4.010
3 D Sex And Zen(3).mp4.011
3 D Sex And Zen(3).mp4.012

3 D Sex And Zen(3).srt
Vì em chưa Add được SUB VIỆT, nên các Bác down về xem tạm.
cho em hỏi cái file cuối cùng .srt làm gì với nó vậy các bro ?

nvn1010

cho em hỏi cái file cuối cùng .srt làm gì với nó vậy các bro ?

Đó là file sub việt ấy, chép vào cùng thư mục với phim luôn thì bạn sẽ xem được phụ đề tiếng việt
//Phong trào Liên Xô hóa đang dần lan tới PDA Viet :))

doquangduc

Well-Known Member
Đó là file sub việt ấy, chép vào cùng thư mục với phim luôn thì bạn sẽ xem được phụ đề tiếng việt

Mỗi Bác nói chuẩn nhất, em tu nghiệp Liên Xô mới về =))

kokoro194

xem bằng phần mềm mặc định của máy ko đọc đc sub mà bạn :(

Nguyenson318

Đã Up Load xong, Xin mời các ( Đồng Dâm ) Download tại đây:

Mã:
[URL]http://www.mediafire.com/?ka18fy7fhr8s2[/URL]

Mấy phim XXX gần đây các bác đưa lên toàn cảnh "Chiến đấu" kinh quá! Theo mình, các bác đưa những phim có tính Nghệ thuật một chút, chẳng hạn như Sex and Zen, hoặc nhẹ nhàng hơn. Đề phòng con cháu mình nó mà mò vào rồi down về coi thì chết toi! Vài lời góp ý... Thanks

nkfone

Piranha 3D (2010) 3D Blu-ray Disk 1080p Side by Side DTS x264 - z-man
Cá Ăn Thịt Người

Giới Thiệu:

Phim lấy bối cảnh là ngày Quốc khánh Mỹ 4/7 tại một hồ nước xinh đẹp ở bang Arizona. Một vụ địa chấn mạnh dưới lòng hồ đã giải phóng cho hàng triệu con cá hổ hung dữ có tên gọi là Piranha. Với hàm răng sắc nhọn, chúng tấn công và biến ngày nghỉ của nhiều thanh niên bên hồ thành một bữa tiệc đẫm máu.
Piranha vốn là một bộ phim kinh dị loại B khá đình đám vào thập niên 1970, giờ đây được đạo diễn Alexandre Aja làm lại với công nghệ 3D. Trong bài phỏng vấn gần đây trên kênh MTV, tác giả của loạt phim kinh dị nổi tiếng The Hills Have Eyes tiết lộ rằng số máu giả mà ông sử dụng cho Piranha 3D đã phá kỷ lục so với lượng máu dùng trong Kill Bill (vol.1) của đạo diễn Quentin Tarantino. "Cuộc thảm sát của những chú cá hổ kéo dài khoảng 25 phút sẽ thực sự gây sốc" - đạo diễn Alexandre Aje cho biết.
Phim có sự tham gia của các diễn viên Jerry O'Connell, Elisabeth Shue, ngôi sao trẻ của Gossip Girl - Jessica Szohr. Kelly Brook vào vai Danni Arslow - một trong những "nạn nhân" của cá hổ Piranha. Người đẹp 31 tuổi hứa hẹn sẽ "thiêu cháy" màn ảnh rộng mùa hè năm nay với bộ bikini màu đỏ rực cùng những đường cong gợi cảm.
Piranha thực hiện ở môi trường 2D sau đó được chuyển sang định dạng 3D. Phim ra mắt tại Mỹ từ ngày 20/8 và có thể sẽ được trình chiếu tại Việt Nam vào mùa thu năm nay.

Pass: hdmovie.vn

Hi all,
Phim này thì kỹ xảo 3D tuyệt vời khó bỏ qua đấy, nhưng links down như trên thì total 50files x 200mb = 10Gb . Hic, down thủ công chắc mất cả ngày lay hoay mà cũng kg tới đâu. Các bác sử dụng file Torrent sưu tầm này down về convert MP4 xem nhé
Piranha 2.77Gb http://www.tinhte.vn/f217/chia-se-phim-3d-cho-htc-evo-3d-lg-cong-nghe-3d-parallex-khong-kinh-921223/#post11738023