• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHIA SẺ VIDEO 3D CHẤT LUỢNG HD & FULL HD CHO EVO 3D

Bin21

Bác Bin bác Bin, sao e làm như hướng dẫn của bác mà nó lại ra ntn này nhỉ, sub không đc đẹp như batman bác làm

Bạn đưa ảnh SS hình như đang play với mod Anaglyph nên tôi không biết được bị lỗi gì, không hiểu sao viền phụ đề màu đỏ tách ra xa quá! Tốt nhất bạn gửi file sub ASS để tôi coi sao.

minhnamvn2003

bạn baque01 có thể up lại 2 phim này được không vậy: The Chronicles of Narnia: The Voyage of the Dawn Treader (2010) và Magic to Win (2011), mình thấy fshare báo link hỏng, thank bnaj nhiều !

Bin21

Vậy ak, Sao mình thấy bên forum của Hdmobi convert có thể tùy chỉnh full màn hình hoặc giữ nguyên kích thước gốc được lun ấy bạn
Mod yeskia trả lời chính xác. Phim wide screen khi crop để vừa với màn hình 16:9 mà không bị biến dạng thì bắt buộc phải mất bớt 2 bên, không có cách nào khác được đâu bạn.

bạn baque01 có thể up lại 2 phim này được không vậy: The Chronicles of Narnia: The Voyage of the Dawn Treader (2010) và Magic to Win (2011), mình thấy fshare báo link hỏng, thank bnaj nhiều !

Fshare hôm nay đang bảo dưỡng bạn ạ!

Bin21

Bloodrayne 3D (2005) - 3D SBS 720p - FPA - Việt sub

Bloodrayne 3D (2005)
Thể loại: Kinh dị

Phim BR 3D của Đức. Hiêu ứng tạm được. Phim phiên bản tiếng Đức.

Nội dung:

"Giọt Máu Ma Cà Rồng - BloodRayne: Vào thế kỷ 18 ở Romania có cô gái Rayne có một sức mạnh hơn người nhờ vào một nửa dòng máu ma cà rồng mang trong mình. Cô lên đường đi tìm người cha ma cà rồng của mình vốn là một ma cà rồng có quyền lực rất lớn tên Kagan. Trên đường đi Rayne có thêm hai người bạn vốn là người săn ma cà rồng. Họ cùng nhau khám phá ra được Kagan đang thèm muốn 3 vật bùa chú gồm một quả tim, một con mắt và một thanh thanh xương của Beliar, một vị ma cà rồng tổ tiên vì nếu có được 3 thứ đó, Kagan sẽ có đủ uy quyền để thống trị cả thế giới..."

Bloodrayne3D2005-3DSBS720p-FPAmp4_thumbs_20130104_223258_zps733b7d08.jpg

Download:
http://up.4share.vn/d/6456535050525351

Chỉnh sửa cuối:

baque01

bạn PM mình 2 phim đấy đang ở page bao nhiêu nhé, fshare bảo trì xong mình fix luôn

tindoco

Nếu xem trên máy tính bình thường thì có lẽ do chép file lên Flash USB hay HDD bị lỗi. Bạn thử xoá file cũ chép lại file mới chắc xem được bình thường. Một kinh nghiệm: nếu xem bằng đầu HD Player thì file bị lỗi sẽ không qua nhanh hết tốc độ (32x) được.

Mình đã thử bằng nhiều cách rồi, xóa rồi chép cũng vẫn lỗi. Chép thành 2 files để ở 2 folder trên HDD cũng vẫn lỗi. Chép phim khác thì không sao. Nhưng chỉ có "Journey to center" và Men in Black" là bị lỗi ỡ giữa phim.

Có bác nào gặp trường hợp tương tự không?
Tks.

Bin21

Universal Soldier: Day of Reckoning 3D (2012) - 3D TaB 1080p - FPA - Việt sub

Universal Soldier: Day of Reckoning 3D (2012)
Thể loại: Hành động - Giả tưởng

Phim real 3D. Hiệu ứng khá tốt. Nội dung xem được.

UniversalSoldierDayofReckoning3D2012-3DTaB1080p-FPAmp4_thumbs_20130108_224218_zps5d587409.jpg

Download:
http://up.4share.vn/d/596b6e6c69606a69

ff82005

Có ai chỉ em add sub với, em dùng cả 2 cách mấy anh chỉ mà sao ko dc cái nào hết :(

meomeotom

Có ai chỉ em add sub với, em dùng cả 2 cách mấy anh chỉ mà sao ko dc cái nào hết :(

Thực ra việc add sub mình biết thì càng tốt, không biết cũng ko quá quan trọng, mình nghĩ dùng Sub rời cũng có có lợi là mình có thể chỉnh size và color theo ý mình được. Đó là ưu điểm mà hard sub không có. :p