• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHIA SẺ VIDEO 3D CHẤT LUỢNG HD & FULL HD CHO EVO 3D

hdthanhtuan2009

baque1 ngày nào cũng có phim cho anh em xem hết, rất cám ơn bạn. chắc vài tháng nữa tậu cái LG Optimus 3D về xem cho đã quá

baque01

LG 3G - Evo 3D - Sh12C giá 3 con này đang rất thấp, máy cũ bây h chỉ tầm 4-5tr, con LG 3D phiên bản HQ giá chỉ hơn 3tr, chỉ có dòng 3D cao cấp của nhật là giá còn cao thôi.....

meomeotom

Cách đây 1 tháng mình ra cửa hàng điện thoại giả vờ bán máy. Thằng ranh ở đó nó bảo 3 triệu. Mình bảo vậy cứ dùng làm cục gạch còn hơn. Ném còn đau hơn 1110i >:)

đau lòng quá, sao máy xuống giá nhanh dữ vậy nhỉ T_T mặc dù cấu hình ổn, nhiều ROM tùy biến, thêm khả năng xem 3D
có người bảo tại vì màn hình của nó nếu rơi vỡ thì ko có cái thay, ko biết có phải thật ko các bác nhỉ, vì em thấy bên thuonggiado vẫn có màn hình và cảm ứng của con này mà

baque01

đau lòng quá, sao máy xuống giá nhanh dữ vậy nhỉ T_T mặc dù cấu hình ổn, nhiều ROM tùy biến, thêm khả năng xem 3D
có người bảo tại vì màn hình của nó nếu rơi vỡ thì ko có cái thay, ko biết có phải thật ko các bác nhỉ, vì em thấy bên thuonggiado vẫn có màn hình và cảm ứng của con này mà

Làm gì có cái lý do tại màn hình, chủ yếu là do công nghệ phát triển nhanh quá thôi, bây h máy nào chẳng rớt giá thảm hại, đến bom tấn như one X còn thảm huống chi mấy con này, kiếm con nào tốt phù hợp nhu cầu để dùng lâu dài, chứ chạy đua công nghệ thì sức đâu mà chạy

hdthanhtuan2009

mình định mua cái Optimus 3D mà chả bít giá cả ra sao, cửa hàng nào uy tín (TPHCM). mấy bạn có thể tư vấn mình hok, với lại có up được rom ICS hok. chơi được game khủng hok (Asphalt 7, nova 3, fifa 2013,......).thank all

tinhbuon84

Đồng ý với bạn. =D>

mình định mua cái Optimus 3D mà chả bít giá cả ra sao, cửa hàng nào uy tín (TPHCM). mấy bạn có thể tư vấn mình hok, với lại có up được rom ICS hok. chơi được game khủng hok (Asphalt 7, nova 3, fifa 2013,......).thank all

Mình đang dùng Op3d dây...máy úp nên dc ICS nhé...FiFa 13 thì không biết chứ Asphalt7,NFP..chơi bt...

Bin21

Battle Royale (2000) - 3D SBS for EVO (960x540) - FPA - Việt sub

Battle Royale (2000)
Thể loại: Kinh dị - Bạo lực

Phim real 3D của Nhật nhưng hiệu ứng kém.
Phim này tôi làm 960x540 cho bạn hdthanhtuan2009. Nhưng upload xong rồi xem thử thấy bạo lực quá. Tuy phim chỉ R15+ và được đánh giá cao vì tính nhân văn của nó, nhưng đúng như lưu ý của nhà sản xuất: phim cấm học sinh trung học và tiểu học. Anh em download phim nên cân nhắc.
Mã:
00:00:-31,-290 --> 00:00:-29,-415
Tại thời điểm phát hành

2
00:00:-29,-330 --> 00:00:-27,-454
bộ phim này được dán nhãn R-15

3
00:00:-27,-370 --> 00:00:-25,-285
bởi Hội đồng xét duyệt phim Quốc gia

4
00:00:-25,-201 --> 00:00:-23,-325
bởi vì "có những cảnh bạo lực nghiêm trọng,

5
00:00:-23,-241 --> 00:00:-20,-906
không thích hợp cho những thanh niên

6
00:00:-20,-822 --> 00:00:-17,-111
ở độ tuổi trung học và tiểu học xem

7
00:00:-17,-026 --> 00:00:-13,-649
cho nên những người dưới 15 tuổi không được coi bộ phim này

8
00:00:-11,-813 --> 00:00:-09,-311
Để xem tại gia đình, chúng tôi cần lưu ý

9
00:00:-09,-227 --> 00:00:-07,-142
các bậc phụ huynh hoặc người giám hộ
là phải hết sức chú ý

10
00:00:-07,-058 --> 00:00:-04,-682
không được để trẻ em trong gia đình xem bộ phim này

11
00:00:-02,-887 --> 00:00:01,992
CUỘC CHIẾN KINH HOÀNG
PHIÊN BẢN ĐẶC BIỆT NĂM 2001

Nội dung:
Nhật Bản rơi vào tình trạng khủng hoảng, kinh tế suy sụp. Trong thời điểm ấy, học sinh trở nên chây lười với việc học, tẩy chay thầy cô, trường lớp, tệ nạn xã hội ngày càng gia tăng mà đa phần là do những trẻ vị thành niên gây ra.

Lo sợ trước hành động của giới trẻ, chính quyền Nhật quyết định thông qua một bộ luật với tên gọi: Battle Royale (Trận chiến sinh tử). Một lớp 9 nào đó sẽ được lựa chọn một cách ngẫu nhiên, và "rất công bằng", với số nam nữ bằng nhau. Họ được đưa đến một hòn đảo hoang. Và nội dung bộ luật cực kì đơn giản, đơn giản nhưng phải rùng mình:

Bạn phải chiến đấu cho đến khi trên hòn đảo chỉ còn mình bạn. Điều đó đồng nghĩa với việc bạn phải giết tất cả bạn học của mình. Bạn hiểu "1 người sống sót" là như thế nào đúng ko ?

Ko cần biết bạn là người như thế nào, từ đâu tới. Việc bạn cần làm bây h là cầm vũ khí và tàn sát bạn bè mình nếu muốn tồn tại.

Mỗi học sinh sẽ được phân phát một túi xách. Trong đó có bánh mì, nước uống và đương nhiên, một loại vũ khí ngẫu nhiên nào đó. "Ngẫu nhiên" tức là có thể bạn sẽ "được" cầm súng hay "may mắn" là một cái... nắp thùng. (ôi trời, làm sao bạn có thể chiến đấu với cái thứ này nhỉ ?). Trong 3 ngày. nếu ko tìm được người chiến thắng, chiếc vòng cổ họ đeo sẽ tự động "BUM" và... bạn biết rồi đấy. Cứ mỗi 6h sẽ có những khu vực nguy hiểm được nhắc đến, nếu bạn ko thể chạy ra khỏi khu vực đó thì chiếc vòng cổ cũng sẽ tự động phát nổ. Việc này được thực hiện để tránh những trường hợp chui rúc một chỗ để trốn tránh.

Cuộc chơi bắt đầu. Và mỗi người đều chọn lựa cách chơi của chính mình. Có kẻ xấu, có người tốt. Tất cả hòa quyện vào nhau, tạo thành một Battle Royale đẫm máu nhưng đầy tính nhân văn.

BattleRoyale2000-3DSBSforEVO960x540-FPAmp4_thumbs_20121213_232824.jpg

Download (1.40GB - 1 link)
http://up.4share.vn/d/645653545d505753
(Sub Việt đã sync time cho bản 3D)

* Phim này tôi upload bằng tài khoản VIP Funny của bạn hdthanhtuan2009.
Cảm ơn bạn hdthanhtuan2009.

hoiancom

mấy bác cho e hỏi, e down clip về r`, bỏ vào nhưg nó lại báo lỗi "không thể xem video này" down 4 cái clip thì 2 cái >700mb lại bị, còn 2 cái <200mb lại xem bt, tl giúp e vs ạ, thèm xem phim 3d qá mà cứ bị thế này mấy ngày nay :(

baque01

mấy bác cho e hỏi, e down clip về r`, bỏ vào nhưg nó lại báo lỗi "không thể xem video này" down 4 cái clip thì 2 cái >700mb lại bị, còn 2 cái <200mb lại xem bt, tl giúp e vs ạ, thèm xem phim 3d qá mà cứ bị thế này mấy ngày nay :(

bạn dùng máy gì, down clip nào ???

hdthanhtuan2009

Cám ơn Bác Bin nhìu nha, hy vọng sắp tới Bác lại làm phim theo độ phân giải như thế nhìu nhìu nữa (tất cả thì quá ok). Thank all=D>
PS: Reup lại phim này với Bác Bin Sanctum (2011). rất mê phim này, hy vọng Bác up lại cho Cháu

Chỉnh sửa cuối: