• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHIA SẺ VIDEO 3D CHẤT LUỢNG HD & FULL HD CHO EVO 3D

tinhbuon84

up lại phim

bác nào có lòng up lại phim Nhục Bồ Đoàn đc không....mấy link trong nằawfy die hết rồi

zolahn

3DVPLayer v4.0 hiện đã cập nhật tại trang chủ với dung lượng 3MB tuy nhiên phiên bản cập nhật lại bị lỗi không load được sub từ local video,hiện mình đã feedback hy vọng nhà phát triển sớm sửa lỗi :(

bạn cho mình xin cái acc up.4share.vn nhé, thanks

baque01

Hara Kiri - Death Of A Samurai (2011)
Thể loại: Hành động - Tình cảm

Bác còn 3 phim này không, cho e xin link với,
Captain America
Transformer 3
Pirate of the Caribean 4

1 trong 3 cũng đc

Chỉnh sửa cuối:

Bin21

Bác còn 3 phim này không, cho e xin link với,
Captain America
Transformer 3
Pirate of the Caribean 4

1 trong 3 cũng đc
Captain America: The First Avenger (2011) tôi đã reup link 4share vẫn còn tốt. bạn download ở đây.
2 phim kia chắc tôi sẽ up lại Transformers Dark of the Moon. Khi nào xong tôi sẽ thông tin.

Bin21

Function Of Reality (2012) - 3D HSBS 1080p - FPA

Function Of Reality (2012)
Thể loại: Phim hiệu ứng 3D

Phim real 3D được thực hiện bằng kỹ thuật vi tính 3D của nghệ sĩ Canada: San Base. Đồ hoạ của phim dựa trên các biến thể của cấu trúc ADN cho hình ảnh lạ lùng và phong phú. Phim tuy không có hiệu ứng nỗi như Lichtmond nhưng lại có hiệu ứng sâu với từng lớp khung ảnh đẹp bất ngờ.

FunctionOfReality2012-3DHSBS1080p-FPAmp4_thumbs_20121129_222351.jpg

Phim có nhạc nền hay, tiếc là file gốc lại chỉ có 1 bài nhạc (giống bản demo!), nên từ phút 14 trở đi tôi mux tiếp album "Spirit Of Nature" của Kenio Fuke. Anh em nào xem mong thông cảm ;;)

Download (916MB - 1 link)
http://up.4share.vn/d/4e7c787676787a7a

* Nguồn: tham_tu - hdvietnam.com
Thành thật cảm ơn.

zolahn

Captain America: The First Avenger (2011) tôi đã reup link 4share vẫn còn tốt. bạn download ở đây.
2 phim kia chắc tôi sẽ up lại Transformers Dark of the Moon. Khi nào xong tôi sẽ thông tin.

Bác có cái acc 4share nào ko, chứ down free thì chậm quá mà toàn bị đứt thôi ah

Bin21

Hybrid (2010) 3D - 3D HSBS 1080p - FPA - Việt sub

Hybrid (2010) 3D
Thể loại: Kinh dị

Phiên bản 3D BR do Đức làm. Thể loại "quái vật kinh dị" xem cũng khá hấp dẫn.
(Phim 3D do Đức convert hiệu ứng rất kém, anh em thích xem hiệu ứng thì không nên download :))).

Download (1.11GB - 1 link)
http://up.4share.vn/d/7a484c434a4b4d4f

* Sub 3D bitmap cho bạn nào muốn xem trên máy tính:
http://up.4share.vn/d/3301050a02030105

minhnamvn2003

bạn baque01 có tài khoản fshare không bạn?, nếu có, bạn có thể share dùm ae trong diễn đàn được không? free thấy chậm mà toàn bị đứt quãng

Bin21

bạn baque01 có tài khoản fshare không bạn?, nếu có, bạn có thể share dùm ae trong diễn đàn được không? free thấy chậm mà toàn bị đứt quãng
Mạn phép bạn baque01 có ý kiến chung với các anh em cần account Fshare để download phim.
Dù biết anh em chỉ cần account để download phim, nhưng account VIP theo tôi nghĩ không thể chia sẻ được vì người sở hữu có thể lưu trử trong tài khoản của mình các tài liệu riêng tư. Vì vậy anh em nào cần account Fshare thì pm tôi, tôi sẽ gửi account fshare free. Khi cần download phim anh em có thể mua tài khoản VIP 3 ngày (bằng tin nhắn Mobi, Vina, Viettel, 15.000đ/tin) để download.
Thân.

baque01

Mạn phép bạn baque01 có ý kiến chung với các anh em cần account Fshare để download phim.
Dù biết anh em chỉ cần account để download phim, nhưng account VIP theo tôi nghĩ không thể chia sẻ được vì người sở hữu có thể lưu trử trong tài khoản của mình các tài liệu riêng tư. Vì vậy anh em nào cần account Fshare thì pm tôi, tôi sẽ gửi account fshare free. Khi cần download phim anh em có thể mua tài khoản VIP 3 ngày (bằng tin nhắn Mobi, Vina, Viettel, 15.000đ/tin) để download.
Thân.

Đồng ý với ý kiến của bác , acc vip fshare rất dễ tạo, bình thường với fshare, có 2 cách kick hoạt VIP, 1 là dùng tiền giá 3000đ 1 ngày, thẻ mobi 20 đc 6 ngày, 2 là dùng điểm (fshare point), điểm này chỉ có các uploader mới có
Nhưng nếu ace tin tưởng có thể PM trực tiếp với mình, mình có thể đổi cho ace 1 thẻ viettel 20 = 10k điểm, tương đương với 10 ngày sử dụng, 1000 point đổi đc 1 ngày, dùng ngày nào đổi ngày đấy, không dùng số điểm còn nguyên :D