• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHIA SẺ VIDEO 3D CHẤT LUỢNG HD & FULL HD CHO EVO 3D

coty

Link Phần mềm nối file die mất rồi:-?

Last edited by a moderator:

txzhang

đây, em nó đây, các cảnh quay từ kính viễn vọng hubble

Link file .002 bị die rồi, down hết còn mỗi file 002 bị thiếu nên không thể join được, mong chủ thớt upload dùm với

knonlylove

EVO 3D 1 thời vang bóng,giờ điều hiêu,buồn quá,chung quy cũng tại công nghệ và media cho 3D còn yếu quá. haiz buồn là vậy mà em cũng khoái con 1X rồi , ko lẽ giờ bán evo lúc còn dc giá để chờ 1X xuống mua sao ta :D

Bin21

Long Môn Phi Giáp SBS cho EVO - Real 3D (FPA) - Thuyết minh + Sub Việt

Long môn phi giáp - Flying swords of dragon gate 2011 - 3D SBS (FPA)
Thể loại: Lịch sử - Hành động

Nguồn: hdmovie.vn

Phim này tôi drop khung đen và add thêm audio Việt (do bạn thangdn - hdmovie.vn - cung cấp. Thanks). Phim real 3D với hiệu ứng tốt.

Download (MF): 10 file x 186MB
Mã:
http://up.4share.vn/d/4f7d7c797a7f7878

Sub Việt có trong thư mục download.

Chỉnh sửa cuối:

Bin21

Tình hình là vừa đầu tư con ONE X màn hình HD >>> Thèm phim.... 2D chuẩn HD quá:p

Phim HD và Full HD tôi "tích trử" được hơn 8T (đủ thể loại) nhưng upload thì chịu thua. Mod thử vào hdvietnam.com hoặc hdmovie.vn để download. Hai forum này cung cấp link megashare và 4share.vn free, cũng dễ tải.

Bin21

Bạn tải Sub việt của phim về (dạng .srt) và cho cùng thư mục phim (phim và sub để trong 1 thư mục nhé), vào coi xem có add được không, nếu không được thì bó tay.
Mạn phép mod bổ sung cụ thể hơn!
Để xem phim 3D có phụ đề trên EVO cần cài 3DVPlayer (link cuối bài).
- Đặt tên phim và sub (file SRT) giống nhau (đương nhiên là khác đuôi :p) -> chép phim và sub lên cùng một thư mục trên thẻ nhớ.
- Xem phim bằng 3DVPlayer: chạy chương trình -> bấm nút Refesh ở góc trên phài để chương trình cập nhật phim mơi.
- Mở phim từ list.

- Nếu chương trình không auto load sub thì ấn giử trên màn hình phim, khi chương trình hiện khung Subtitles settings thì chọn Manual loading subtitles -> cửa sổ tiếp theo browse đến thư mục có sub và chọn sub.

* Sau khi chọn nếu chưa hiện sub thì kéo phim tới hoặc lui lại chút sẽ hiện sub.

Download 3DVPlayer:
Mã:
http://www.mediafire.com/download.php?l24no23aj438tid

coty

Nguồn: hdmovie.vn

Phim này tôi drop khung đen và add thêm audio Việt (do bạn thangdn - hdmovie.vn - cung cấp. Thanks). Phim real 3D với hiệu ứng tốt.

Download (MF): 10 file x 186MB
Mã:
http://www.mediafire.com/?r66mhpe12g36e

Sub Việt có trong thư mục download.

Mềnh Join file bằng phần mềm hjsplit nó báo lỗi: I/O error 123, join các phim khác vẫn bình thường là sao pro?

coty

Mềnh Join file bằng phần mềm hjsplit nó báo lỗi: I/O error 123, join các phim khác vẫn bình thường là sao pro?:-?

cadasa

Ocean Wonderland là phim về đại dương dành cho hệ thống IMAX với hiệu ứng 3D tuyệt vời cả độ nổi và độ sâu.
Đây là phim 3D real do 3D Entertainment sản xuất. Vào năm 2003, phim được quay bằng hai camera Sony HDW F-900 HDCAM 24P, sau đó được in dương bản lên phim IMAX dưới sự hỗ trợ của Nitro CELCO và được xử lý hậu kỳ bởi Paris-based Gulliver/Arane và Lynbrook Films.
Phim tôi chuyển lại từ bản rip Bluedray 3D. Do là phim tài liệu lại chủ yếu quay cảnh dưới biển nên có thể coi không hấp dẫn. Tuy nhiên xin giới thiệu 1 phim 3D thật sự được quay trực tiếp từ cảnh thật.

Download bản có phụ đề: http://www.mediafire.com/?9vd0fa6vqvug2

Download bản không phụ đề (bản này bị thiếu 3 phút cuối nhưng do đã lở upload nên tôi lười up lại):
http://www.mediafire.com/?ppakbbcfft0v3

bản này file số 1 link lổi rồi bác Bin ko down đc, bác vui lòng xem lại thử sao

Link thiếu mất phần .005 Mong tác giả edit để anh em có thể join được.

Bin21

bản này file số 1 link lổi rồi bác Bin ko down đc, bác vui lòng xem lại thử sao

Link thiếu mất phần .005 Mong tác giả edit để anh em có thể join được.
Đã fix link.
Cảm ơn bạn đã báo link thiếu.

Bin21

Các bạn download link MF xin đừng dùng tool get link. Thành thật cảm ơn.

tantaitv

Em đã Convert sang chuẩn HD.mp4, đã test trên máy của em, xem ngon lành. Đúng như Bác Ân đã nói là Hàng họ văng hết ra ngoài, nhưng em sờ mãi chẳng được :D

Link down: Mediafire Uploading........ ( 2,13Gb thôi ạ, các Bác cố chờ nha )

PHẦN MỀM NỐI FILE CÁC BÁC DOWN Ở ĐÂY
File Splitter & Joiner

DOWNLOAD HERE ( Chúc các Bác ngon miệng và bổ mắt :)) )

3 D Sex And Zen(3).mp4.001
3 D Sex And Zen(3).mp4.002
3 D Sex And Zen(3).mp4.003
3 D Sex And Zen(3).mp4.004
3 D Sex And Zen(3).mp4.005
3 D Sex And Zen(3).mp4.006
3 D Sex And Zen(3).mp4.007
3 D Sex And Zen(3).mp4.008
3 D Sex And Zen(3).mp4.009
3 D Sex And Zen(3).mp4.010
3 D Sex And Zen(3).mp4.011
3 D Sex And Zen(3).mp4.012

3 D Sex And Zen(3).srt
Vì em chưa Add được SUB VIỆT, nên các Bác down về xem tạm.
Bạn có thể cho mình xin lại file phụ đề không????bị die rồi mà tìm khó quá

Bin21

Minh kiểm tra kỹ rồi, đã tải đủ 10 file ko file nào bị lỗi:-/
Bạn chép tất cả 10 file vô cùng một thư mục -> kiểm tra lại mỗi file có đủ 185MB không -> kiểm tra lại tên từng file coi có đúng như file upload, rồi thử join lại lần nữa.
Nếu vẫn không được bạn download file "Join-Long Mon Phi Giap.cmd" ở link dưới (đây là batch tôi viết để nối riêng cho phim này). Bạn chép file "Join-Long Mon Phi Giap.cmd" vô cùng thư mục với 10 file phim và chạy nó. Cửa sổ DOS sẽ mở, bạn đợi trình CMD làm việc cho đến khi xong cửa sổ DOS sẽ tự đóng. Bây giờ sẽ có thêm file "Flying swords of dragon gate 2011 - 3D SBS (FPA).mp4", đó chính là phim đã được nối lại. Bạn có thể mở xem thử.
Làm theo cách trên tôi nghĩ chắc chắn sẽ được.

Link download file "Join-Long Mon Phi Giap.cmd":
http://www.mediafire.com/download.php?5v3zyrpcsnbq1kv