• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHIA SẺ VIDEO 3D CHẤT LUỢNG HD & FULL HD CHO EVO 3D

minhnamvn2003

Thoi, de em xin tien vo mua cai camera 3d ve quay roi up len cho cai bac vay, a, neu bac nao dong phim xxx thi nho muon may e nha...

minhnamvn2003

coi lai

Nguồn MKV:
[BaCODE]http://kenhcongnghe.vn/showthread.php?1012-Kinh-d%E1%BB%8B-18-Piranha-3D-%282010%29-3D-Blu-ray-Disk-1080p-Side-by-Side-DTS-x264-z-man[/CODE]
Đã chuyển sang MP4 và add Việt hard sub với độ nổi của sub khá tốt.

Download
http://www.mediafire.com/?b64kca26494e4
Bac coi lai dum em cai. No hoi nhuc mat, phu de lai kho doc vi bi nhoe, vo em no lam qua troi

Bin21

Làm lại thì nhanh, tôi chỉ ngán upload lại. Tôi chỉ xài gói Family VNPT, mà mạng lại chập chờn, load 2G phim cũng nửa ngày. Tuy nhiên hôm nào rãnh sẽ upload lại.
Nhưng xin nói trước là các phim tôi làm chỉ để coi trên EVO, bạn nào coi trên PC hoặc TV 3D chắc chắn sẽ không đẹp và khó coi.

minhnamvn2003

Làm lại thì nhanh, tôi chỉ ngán upload lại. Tôi chỉ xài gói Family VNPT, mà mạng lại chập chờn, load 2G phim cũng nửa ngày. Tuy nhiên hôm nào rãnh sẽ upload lại.
Nhưng xin nói trước là các phim tôi làm chỉ để coi trên EVO, bạn nào coi trên PC hoặc TV 3D chắc chắn sẽ không đẹp và khó coi.
vâng cám ơn bác, em chỉ xin đc tiền vợ mua EVO thui, nên chắc chắn là em coi trên evo rùi, em chờ tin bác

NMLam

hồi lâu lâu rồi đi Đầm Sen xem phim 3D bằng kính phân cực thấy đẹp quá. Nhớ cái phim lúc đó là phim về animal, có bạch tuộc, khỉ ... nhất là đoạn kết, đàn khỉ lấy quả táo ném nhau, và ... ném thẳng vào mặt mình, cả đám ngoẹo cổ né hết, cười gần chết. Có bác nào biết phim đó không, hoặc làm cách nào tìm dc phim đó nhỉ

cantiensinh

oài oài,các bác ới sao tự nhiên em vô mấy cái link mf các bác cho đều ko dow được nhỉ,nó cứ hiện Processing download request... hoài,mới hôm qua còn dow đc mà
Đã dow đc,chắc do mạng,tiện thể các bác cho em cái sof nào chuyển fim 2D sang 3D ngon ngon cái

Chỉnh sửa cuối:

ancola66

Super V.I.P
oài oài,các bác ới sao tự nhiên em vô mấy cái link mf các bác cho đều ko dow được nhỉ,nó cứ hiện Processing download request... hoài,mới hôm qua còn dow đc mà
Đã dow đc,chắc do mạng,tiện thể các bác cho em cái sof nào chuyển fim 2D sang 3D ngon ngon cái
Bạn sang ĐÂY. Có cả soft và hướng dẫn đầy đủ.

tonytwodolla

Accola66 ơi ! cho mình hỏi có trương trình nào nói mấy đọn fime mình download về mà tốt nhất khg hihhi cám ơn ..!!!

cantiensinh

hơ,mình thấy nhiều ng chép fim hơn 4gb vào thẻ nhớ không được do thẻ nhớ được định dạng FAT32,sao các bác ko fomat định đạng thẻ sang NTFS mà xài,copy file 20gb cũng được

minhnamvn2003

hơ,mình thấy nhiều ng chép fim hơn 4gb vào thẻ nhớ không được do thẻ nhớ được định dạng FAT32,sao các bác ko fomat định đạng thẻ sang NTFS mà xài,copy file 20gb cũng được
bạn thử chưa, cho mình biết có được o nhé

mabumap2k6

vấn đề là mình không biết cái máy có hiểu không thôi

Định dạng của Android là Fat32, ko đọc dc NTFS bạn ạ

Last edited by a moderator:

cantiensinh

vấn đề là mình không biết cái máy có hiểu không thôi

Định dạng của Android là Fat32, ko đọc dc NTFS bạn ạ

bạn thử chưa, cho mình biết có được o nhé

chắc chắn là khi fomart sang NTFS là sẽ copy được file dung lượng lớn,99% may se hieu,con vu androi chi hieu FAT32 thi minh ko biet,cac bac cu thu xem,may tinh minh bi loi,dang viet tieng viet co dau' thi tu nhien ko viet dc nua,cac bac thong cam

Chỉnh sửa cuối:

knonlylove

em mới mua máy dc 1 tuần hihi
mới coi dc 3 phim thấy hiệu ứng 3D đã nhất là Earth song, 1 phim quảng cáo Kẹo trên mặt trăng, 1 clip ca nhạc Hàn quốc 3D của LG, cực đẹp,hiệu ứng quá đĩnh,
em cám ơn các bác nhiều,

knonlylove

thằng bạn em nó mới bán con LG Optimus 3D mà nó quên save cho em mấy cái clip 3D sẵn có của nó,em từng coi rồi thấy cũng đã lắm,sẵn đây có bác nào có thì up lên cho anh em thưởng thức với ạ