• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chỉ dẫn cách lên level games N-gage

JakeSatan

Cái cheat này vô cái menu chọn Thành phố ấy, lúc đó hãy bấm mới có tác dụng...tiền em dub nó lên 7M:D:D

hlinh1984

Chơi để mà lên đc vạch chứ ai lại đi hack để lên vạch thế kia bao giờ. Hxhx. Mình chơi games online rất buồn vì bây giờ mọi người hack nhiều quá, làm loãng cả games (CF,AU...).
Hãy tự chơi N-gage để lên đc vạch đi bạn ơi!!!

Bác này hiểu sai ý tớ rồi. Hack để chơi bản full chứ không phải hack để lên vạch. Nhưng như mình đã nói thì ở cái cột level của từng game trong máy N81 mình nó vẫn hiện chữ Trial màu đỏ.

chocanS700i

Đầy hết thì đc gí vậy bạn?Mình ko biết.
Mình chơi hết các màn đua xe nhưng ko đầy đc.
Hình như muốn đầy vạch thì :
- đua ko đụng.
- Tốc độ luôn max
- Bắt cướp sớm.
- .......

ongcunon1870

Ối xời ơi, muốn đầy vạch thì còn phải chơi chế độ Multimedia qua wifi nữa cơ mà :|. Mà đã chơi game krack thì làm sao đăng nhập được vào N-gage Arena đây:D Tóm lại là muốn đầy vạch thì hãy chơi game có bản quyền ấy ;;)

hlinh1984

Ối xời ơi, muốn đầy vạch thì còn phải chơi chế độ Multimedia qua wifi nữa cơ mà :|. Mà đã chơi game krack thì làm sao đăng nhập được vào N-gage Arena đây:D Tóm lại là muốn đầy vạch thì hãy chơi game có bản quyền ấy ;;)

có thế mà các bác không nói rõ. Nói nhanh cho nó vuông y'. khà khà.

thanhlonely

Sao lắm ông không biết gì mà cứ luyên thuyên thế nhỉ. Mà không khéo ông cụ non còn chưa chơi game N-gage bao giờ nữa cơ. Game Kr*ck hay không thì vẫn login vào N-gage Arena như thường, vẫn lên vạch như thường.
Còn đây là cách lên điểm N-gage chính thức nhá (em không nói đến chuyện hack đâu). Trên N-gage các bác chọn vào game mình đang chơi và muốn lên vạch, chọn option rồi chọn mục View My profile. Chọn tap point pickups. Trong mục này các bác sẽ thấy muốn có điểm N-gage cho từng trò chơi như thế nào. Những mục nào mà đã sáng lên tức là các bác đã có điểm N-gage, còn những mục nào vẫn còn xám thì tức là các bác chưa đạt được điểm N-gage này. Khi nào các bác làm hết, không còn mục nào xám nữa thì đảm bảo với các bác là trò game của các bác full vạch.

cuongbep

Sao lắm ông không biết gì mà cứ luyên thuyên thế nhỉ. Mà không khéo ông cụ non còn chưa chơi game N-gage bao giờ nữa cơ. Game Kr*ck hay không thì vẫn login vào N-gage Arena như thường, vẫn lên vạch như thường.
Còn đây là cách lên điểm N-gage chính thức nhá (em không nói đến chuyện hack đâu). Trên N-gage các bác chọn vào game mình đang chơi và muốn lên vạch, chọn option rồi chọn mục View My profile. Chọn tap point pickups. Trong mục này các bác sẽ thấy muốn có điểm N-gage cho từng trò chơi như thế nào. Những mục nào mà đã sáng lên tức là các bác đã có điểm N-gage, còn những mục nào vẫn còn xám thì tức là các bác chưa đạt được điểm N-gage này. Khi nào các bác làm hết, không còn mục nào xám nữa thì đảm bảo với các bác là trò game của các bác full vạch.

Đúng luôn, E cũng nghĩ như bác mà ko dám nói, sợ sai. Vì lúc trước chơi mấy trò, ngồi vọc vạch thì thấy cái đã sáng, cái còn tối, mà chả biết tìm cái tối ở đâu, bài nào. Nên lúc nào cũng chỉ dừng ở 3,4,5 vạch.
Còn vào Arena thì hack hay bản mua đều vào đc tất. Tui đã chơi online trò Reset Generation rồi đấy. Hehe. Vào chơi đc tí thì bị Disconnect vì sóng wifi yếu. Hxhx.

ongcunon1870

Hì em xài N73 nên cũng chả bao h vao được Arena :D, Nhưng mà nhiều game muốn đầy vạch thì phải chơi qua wifi tức là vào phải vào được N-gage Arena đúng không bác ;;)

thanhlonely

Hì em xài N73 nên cũng chả bao h vao được Arena :D, Nhưng mà nhiều game muốn đầy vạch thì phải chơi qua wifi tức là vào phải vào được N-gage Arena đúng không bác ;;)
Muốn vào được thì máy bạn (N73) phải cài GPRS, còn máy nào có wifi thì dùng wifi càng tốt (miễn là phải có kết nối internet). Muốn đạt điểm N-gage thì bạn cứ xem nó yêu cầu gì rồi làm theo. Mình đọc qua thì hình như có 1 số trò có cả yêu cầu chơi Multiplayer để đạt điểm nữa, nói chung cứ theo yêu cầu mà làm thôi.

tonytrung235

cái này các phải chơi thắng dc cái point pickup của nó thì các bác mới lên vạch dc ...
các bác vào cái my profile ở ngoài phần chọn game sau đó bấm xuống chọn vào game mình muống xem ..bấm chọn thì sẻ hiện lên 2 phần point và pointpickup ,,,bạn chon point pickup thì sẽ đọc dc cấc yêu cầu của game ..nếu bạn thực hiện dc tương duong sẽ cho các bạn diem,,,càng nhìu diem thì càng lên vạch ----nếu làm dc hết các yêu cầu của game thì sẽ full vạch

game nào cũng thế ..mình full gần hét rồi

Bo0Bo0

Đúng đó em cũng xem các point bằng cách đó để lên level Ngage..nhìu game yêu cấu kết nối Arene thì mới có point như game câu cá ý log in Arena được 10 point cuối cùng là full..hihi

Đâu bác nào ful vạch Ngage trò đua xe cho em xin cái screenshot em donate 300 pvd:)

Theo em trong trò đua xe đó muốn ful vạch ngoài việc unlock hết item, cúp vàng mỗi màn phải vào Ngage arena>point pickup và phải unlock hết các thử thách trong đó mới full vạch được hay sao ý.

traihp9001

Well-Known Member
nhớ ra rùi.Từ main screen, ấn 1379 để mở/tắt unlock event ( lady,tuning kits...) , ấn 1397 rùi ấn phím 0 ,thích nữa thì ấn 37913 lấy tiền
Post cho các pác cái hình đính kèm

đây nè bạn nhìn thử xem có đúng ko,bạn xem ở đầu trang có ảnh mình post đính kèm đó
attachment.php

Chỉnh sửa cuối:

huytan

các bác ơi lam sao để lấy được code activation cua game n-gage đây?
mách cho em vơi